Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaalamu wa kuzuia majanga ya moto

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by AHAKU, Mar 31, 2010.

  1. A

    AHAKU Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu wafikiriaji wakuu
    Naomba msaada kuhusu njia bora ya kuzuia majanga ya moto majumbani. Nyumba yangu nimeunganisha umeme wa tanesco wiring yake ndio hiyo hiyo ya Kiswahili (sina uhakika na vifaa kama ni bora ama feki)
    Nina wasiwasi siku umeme huu kuja kunilipukia hivyo nawaomba wajuzi waniambie kuna kifaa chochote ninachoweza kukifunga nyumbani kuzuia hitilafu ya moto unaoweza kusababishwa na umeme
    Nawashukuru
     
  2. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtafute electrical engineer aweze kukagua wiring ya nyumba yako na kutoa ushauri, hakikisha una circuit breaker nzuri, powder fire extinguisher ya 15 kg hivi kama kuna emergency. Jitahidi kuweka power surge protector katika baadhi ya vifaa kama TV, fridge, AC ...........

    Tatizo kubwa ni ubora hafifu wa vifaa vya umeme katika soko letu, asilimia 90% ni poor quality materials from china.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jaribu kwenda fire watakusaidia vizuri kuhusu vifaa vyakukupa taadhari kama kuna moto
     
Loading...