Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaachika jitume sikutishi!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 9, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    USIMWACHIE YEYE TU JITUME OOH[h=2]Thursday, April 29, 2010[/h][h=3]Usimwachie yeye tu[/h]

    [​IMG]
    Kwa kuwa mume huwa na hitaji kubwa la sex katika ndoa mara nyingi (siyo mara zote), hii husababisha sex kuwa suala la kimwili (physical) kuliko mke unavyohitaji.
    Wanawake hukiri kwamba wanapozungumzia sex ni pamoja na kukumbatiwa (hugs &cuddling), busu na kushikana shikana kunakupelekea kuwa na maandalizi ya kutosha (foreplay) kuliko waume zao wanavyofanya yaani kukimbilia down there na kumaliza kazi.
    Jambo la kusikitisha zaidi ni kwamba wanandoa wengi wakiwa chumbani wanaume ndiyo huachiwa usukani wa kuendesha suala zima la mahaba na matokeo yake wake zao huishia kutoridhishwa.
    Kumbuka sex inapokuwa kwa ajili yake (mwanaume) basi huishia kuwa ni “routine” na mwisho huwa ni “boring”
    Kumwachia mwanaume (mume) kila kitu chumbani ni sababu mojawapo ya mwanamke (mke) kutoridhika kwani yeye si mwanamke ajue nini unahitaji kwa wakati huo na zaidi device zake zinafanya kazi tofauti na mwanamke.
    Hivyo kama wewe ni mwanamke ambaye umemwachia mume wako jukumu la kuongoza yote mnayofanya mkiwa chumbani na unajiona ni kweli haridhiki au huridhishwi inavyotakiwa basi anza sasa na wewe kuhakikisha unasaidiana naye kuweka mambo sawa.
    ‘Men read newspapers, not minds”
    Bottom line ni kwamba mwanamke yeyote anayekuwa mbunifu na anayependa kuimarisha masuala la sex; mume humpokea kwa mikono miwili kwani sex ni hitaji lake muhimu katika kukufanya awe karibu na mke wake.
    Hivyo tumia hiyo opportunity

     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Good morning broda, asante kwa hizo tips. thats true
    ‘Men read newspapers, not minds”
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    khee umeanza na hili tutamaliza siku kweli salama....
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu Pdidy, ni kweli umekumbushia kitu cha msingi sana katika mahusiano/ndoa, mkiogopana ndivyo mnavyojiweka kwenye risk ya kuachana! Mimi nilianza na hilo! nikamweleza kwa uwazi kabisa na kufikia conclusion ambayo hadi sasa ni full malovedavi hatuchokani wala kutamani kuachana!!

    And happy life goes on! Mind you, inategemea na mtu mwenyewe! wengine hukwazika lakini ukimwelewesha hata awe nani ataelewa tu na maisha yanasonga.
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waeleze mkuu labda utasaidia kuponya ndoa za baadhi yao. Wengi wao wako hivyo, hawa-initiate majamboz, wanasubiri tu watendewe, halafu wasipofikishwa mawenzi wanabaki kulalamika tu.
    Umesema kweli mkuu, "Men read newspapers, not minds." nimeipenda hiyo. Wasituachie kufanya assumptions za kile wanachofikiri.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mwaya wish ungekutanna na mama didy,m mpaka kesho nikiona mazoezi yanapungua aku nampa live ila kwa akili!!!kinachowaumiza wengi ni hiki sielewi waoga ama lah mnaishia kumlaumu Mungu Dear kumbe ni akili na ufahamu tu mpe live asome nyakati
    Morning
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sex sex sex what is so special with sex pangeni maisha huko
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Binafsi nikukumbushe kuna kipindi maaamaaa didy alikuwa akinisubiri kila wakati niseme hny jamani ...MMH NIKAMWITA NIKAMWEKA SAWA JAMANI HAYA MAMBO TUSIMPE SHETAN NAFASI NA UKIMTAJIA SHETAN NAFASI ANAANZA KUOMBA MSAMAAHA JAMANI SWT UNAJUA M N BINADAMU NIKUMBUSHE ..NIKAENDA ZENJ NIKALETA VIKOI KAMA 20 NIKIRUDI KILA SIKU ANANIPOKEA ,NIKIMALZA KUOGA ANAKYUJA HNY NIMEIMISS DIDY YWANGU..SO UWOGA UNAWACOST JAMANI MSISINGIZIE SHETAN KKILA KITU
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Si wanataka haki sawa?Mbona hapo wanakimbia?Wajumuike na wao,matokeo wanakua na miaibu miingi mpaka wanaboa!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    maissha si uoange na baba na mamako maisha na mtoto wa mwenzio ya nini??nyie ndio mnashinda bila kuoa ama kuolewa mkisubiri maisha mwisho mnaoa wamama zenu (yaaani wenye age kama za wazazi wetu?)maisha mwachie m,ungu bana
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante Pdidy umenikumbusha nilipokaribia kujikwaaa..
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mda si mrefu pdidy ntakutunuku nishani ya HESHIMA...
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli wanawake wengi wanaachi kwa sababu za kutojituma ndani ya 6X6 hivyo matokeo yake ndio hayo waume zao wanaenda nje ya ndoa na hawataki hata kushauriwa
     
  14. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kukumbushana kwenye ndoa ni maisha ya kila siku asa mkiwa busy wote i mean mkiwa mmeajiriwa au kujiajiri mkitoka kwenye mihangaiko yenu ya kila siku kukumbushana muhim wajameni
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Bebii haujui u-special wa sex kwa sababu bado bebi, ukikua utaelewa!
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hilo gari inakuwaje, au ndio hamu imezidi kaenda kuiba kwa kimada?
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bilaa sex ungekuwepo wewe
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Sawa Piddy mjukuu nimesoma.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    labda kazaliwa na Maji ya Babu wa Loliondo utajuaje mwaya
    Makobe wote lunch njema kama
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    aika mleu kuore wandu waisuko waiamba sex sex yakiki ruwaoko nalesaliwa Loliondo??naisuko
     
Loading...