Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uswahilini maisha ni adventure kila siku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 29, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Napita maeneo ya shule ya msingi Tandale Magharibi, foleni ni ndefu na magari hayatembei, barabara imejaa kundi la kina mama wakiongozwa na kundi la matarumbeta eti wanaenda kumsuta mwanamke mmoja amepora bwana wao Magomeni na Kamtuliza maeneo ya Switi Kona.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Hahahaha lol..
    Umenikumbusha ule wimbo ..
    "Hivi vituko vya uswahilini "
    "Uswahilini kuna vituko "........
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaah that is life.. uswahilini matola.

    Lakini pamoja na hayo yote, wao hawana stress kama sisi, life goes on as usual.
     
  4. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uswahilini ndo kuna maisha halisi...........mengineyo ni full of pretency tu, uswaz wako huru kusema,kufanya chochote hata kama kinamuumiza mwingine,yaani hakuna stress.....life goz on.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hizo ndo burudani za uswazi.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kabisaaaaa!! uswazi maisha very easy! hakuna complication. Niliishi mbagala mitaa ya misheni pale yaani siku za mwanzo nilipata tabu sana kuelewa jirani akifua nguo anakuja anika kwa jirani kwenye kamba kabsaa yaani wala hawana wasi wasi, fanya hivyo sinza uone hahahahahahahah
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Sidhani h√Ęta kama wana habari kwamba nchi wanaishi imeuzwa na kununuliwa siku nyingi
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mbona hii ndogo? Mi nilisha wahi azimwa boksa, jamaa alikuwa amepata demu mpya anataka amuoneshe kuwa yeye ana rock pamba za ma designer kisa... Imeandikwa Tommy Hilfiger... Jamaa aliiona nlipokuwa nimeianika kwenye kamba uani.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uswaz kujiachia...uzunguni kwenu ful maigizo.....
    uswahilini wanaish kwa kanuni ya marxist...ther iz socialism on its own...uzunguni kuna LIBERALISM...tena ya kuiga ambayo ni mbaya saaaaana..everbody on its own wakat uhalisia atujafika uko bado....USWAZI KWA UKWEEE JAMAN....KARIBUN WOTE.

    MAISHA NO STRESSS...KILA KITU NI POUUWAAA FRESH TU YAAN ILI MRAD JUA LINATOKA LIKIZAMA FRESH SIKU IMEKWENDA....
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ulimpa?
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii too much!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    ukimnyima unaweza shushwa mshipa a.k.a busha. Nlimpa nikamwambia akae nayo kabisaaaaaa
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ulifanya vyema....kesho yake angekuja kukwambia vip jamaa ile uja condom yeyote apo ndan....unazitupa\?
    unwekee ntakuja kuzichukua ..nkiosha bas mpango mzima
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    jamani kweli uswahilini kuna vituko. Sikumoja nilimtembelea dada huku Buguruni, dada huwa anakuitaga Bugz. Akaninunulia kitimoto. Mara kikaja kitoto cha jirani, kidoezi sana. Dada akamimina pilipili nyingi sana kwenye msosi hadi tukawa tunatokwa na machozi kwa kuwashwa, kale katoto kakawa kanakula harakaharaka, halafu kakaomba kama kuna pilipili imebaki tuongeze kwenye msosi. Yaani nilikoma mwenyewe
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Uchoyo!!!!!!!!!!
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    uchoyo suna babu weee
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehh avatar yako nzuri jaman...
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama nawaona vile na sare za madera. Huyo msutwaji atahama mtaa.
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo ya kwenda kumsuta mtu uswaz mbona ni mambo ya kawaida sana. Tena kuna watu wapo full matarumbeta na mavuvuzela ndio kazi yao. Unawakodisha kwa elfu 50 na wako tayari kutoka tandika hadi mwananyamala kwenda kupiga kazi. Hiyo ndio life ya uswaz!
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The doc told him that mast*rb*ting before
    s*x often helped men last longer during
    the act. The man decided, "What the hell, I'll
    try it,"He spent the rest of the day thinking
    about where to do it. He couldn't do it in
    his office. He thought about the restroom,
    but that was too open. He considered an
    alley, but figured that was too
    unsafe.Finally, he realized his solution. On
    his way home, he pulled his truck over on
    the side of the highway. He got out and
    crawled underneath as if he was
    examining the truck. Satisfied with the
    privacy, he undid his pants and started to
    masturbate.
    He closed his eyes and thought of his lover.
    As he grew closer to orgasm, he felt a
    quick tug at the bottom of his pants. Not
    wanting to lose his mental fantasy or the
    orgasm, he kept his eyes shut and replied,
    "What?"He heard, "This is the police. What's
    going on down there?" The man replied,
    "I'm checking out the rear axle, it's
    busted." Came the reply, "Well, you might as
    well check your brakes too while you're
    down there because your truck rolled
    down the hill 5 minutes ago."
     
Loading...