Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uswahilini kuna vituko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lunogelo, Dec 23, 2011.

  1. l

    lunogelo Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikuwa ana mke na watoto wa wawili(mmoja wa miaka saba na wengine wa miaka mitatu hivi) wakati kapanga chumba kimoja huku kwetu uswahili kama unavyoelewa tena kitanda chenyewe kimoja so mtoto mdogo, baba na mama wote wanalala kitandani wakati mtoto mkubwa analala ktk kigodoro chake chini.

    Kama ilivyo kawaida ya wanandoa ikifika usiku lazima kila mmoja amtimizie mwenzake haki ya ndoa, sasa kuna siku moja bwana ktk hekaheka za kula maraha si ndo wakamdondosha yule mtoto mdogo kutoka kitandani basi ile aibu mama akanyanyuka akamuokota na kumlaza upya baada ya bembeleza bembeleza ya dakika mbili tatu dogo akachapa usingizi.

    Bwana we baada ya mda kidogo jamaa akadai tena sijui alikuwa hajaridhika baada ya kitendo cha dogo kuingilia kati, mama hakuwa na hiyana akamkubalia ile wanaanza tu yule mtoto mkubwa si ndo akaropoka kumwambia mdogo wake "wewe wameanza tena jishikilie vizuri ili usidondoke tena". Kumbe mtoto alikuwa anawachora tu mda wote basi ikawa bonge la soo na noma la kilo kumi!

    Jamani tuzae kulingana na mazingira tunawakomaza watoto hawa!
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona ungeweka kwenye jukwaa la utani
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja.
     
Loading...