Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uswahili umetuponza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmakonde, Jun 20, 2011.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuanzia Mwinyi,Mkapa na JK ,hawa wote nawaita Waswahili!
    Tangu lini Mmakonde(kabila langu ) ukamwiesabu mtu serious!

    Kuna makabila binti yako akiolewa ,ujue amekwisha!
    Angalieni Mzee Ruksa alivyoitwa shemeji na watoto wa shule !
    Angalieni Mkapa aliyopelekwa puta na mkewe!
    Angalieni Kiranja wa sasa anavyobehave.


    May be fundisho kwa next president,tutakapo mchagua!
     
  2. a

    andry surlbaran Senior Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa uswahili uko wapi hapo?
     
  3. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chinga- umelikoroga hili.
    Uswahili hauna ukabila bana. Uswahili ni hii mila ya namna yake inayopelekea taifa hili kule kwenye kundi la failed states. Usanii wote unaotumika na wenye nchi kuatafuna nchi badala ya kuiondoa kwenye ufukara. Kwa mfano tu, anavyofanya Kagame kule kwao kumeifikisha ile nchi mbali sana, tofauti na yanayofanyika hapa especially, post Mwalimu's era. Mswahili ni binadamu mshenzi sana.
     
  4. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Come on !Je Msukuma,Mkara,Mgogo Myiramba ,Mhaya unasema ni Waswahili?
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    :caked:
     
  6. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Uswahili sio kabila ni tabia. Tunaweza kuwa wote ni wakara/ wagogo/ wasukuma/ lakini mimi nikawa mswahili na wewe ukawa smati kidogo. Shida ya mswahili ni mfumo wake wa mawazo (mind set) yanayotengeneza kitako (base) cha kufanyia maamuzi.
     
Loading...