Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uswahiba wa FEM na JMK Umekwamisha Maandamano Yetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, Apr 16, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namuheshimu sana mwenyekiti wangu F.E.M.

    lakini Boys II Men yake na JKM ninahisi imekwamisha maandamano ya chama chetu.


    agenda kuhusu ccm ni nyingi sana; sioni sababu kwa nini maadamano yetu yameahirishwa.
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mhh utaleta upotoshaji mkuu. Maandamano hayaandaliwi ili mradi bali kuna agenda. Hapa si kuwa kila tatizo hutajwa,hapana. Kwa ilo nadhan muswada umeondolewa na umuhimu wa kuandamana unakuwa umeisha!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Chadema hatuandamani tu kama wenda wazimu,kila jambo lina mkondo wake...la leo liko solved, mengne tusubili May 4
     
  4. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Uswahiba wa FEM na JKM umeanza lini? Hayo maandamano yote yaliyofanyika huko kanda ya ziwa uswahiba huo ulikuwa uko wapi hata usizingatiwe? Utakuwa na shida ya kuunganisha nukta. Kapate kikombe kwa babu
     
Loading...