Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uswahiba wa Advocate Mkono na Obama

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Katikomile, Jan 29, 2009.

  1. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa Mh. Mbunge wa Musoma vijijini, Nimrod Mkono alimchangia Obama kwenye kampeni yake USD 1Million, Obama akauliza huyu Mkono ni nani ningependa nimwone? Mkono akakaribishwa Marekani akakutanishwa na Mjaluo na ndo ushikaji ukaanza rasmi.

    hadi juzi wakati wa kuapishwa kwake Obama alimpa personal invitation Mkono, na Mh. Mkono alitengewa sehemu yake ya kukaa pamoja na Ma-Senator!

    Hii mnaionaje wadau (kama kuna ukweli anyway)?? Mkono anaona mbali kibiashara kwani he may gain more than ten times USD 1mil he contributed to boost up the man in power, the man himself, Baraka Hussein Obama, the brother of Auma Hussein Obama and the Grandson of Sarah Hussein Obama.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ni nyepesi isiyo na kichwa wala miguu, uchaguzi wa marekani una sheria zake na pesa kutoka nje ya nchi haziruhusiwi kuchangiwa kampeni yoyote ile ya kisiasa.

    Nadhani mkuu umefikiria kichwani kwako halafu ukajaribu kujiuliza wht if? Tatizo umelinganisha Bongo na US some two worlds far apart on almost evey aspect.
     
  3. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #3
    Jan 29, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,720
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahaahh
     
Loading...