Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ususi" wa Kikwete na kamati za Bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZeMarcopolo, May 5, 2012.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Baada ya Rais Kikwete "kulisuka" upya baraza la mawaziri, hakuna shaka kuwa kamati za Bunge zitalazimika kujisuka au kusukwa upya. Hii inasababishwa na ukweli kwamba wenyeviti wa kamati kadhaa za Bunge wamekuwa sehemu ya ukili uliotumika kusuka baraza la mawaziri.

    Kwa vile kamati ya Bunge inawajibika kudadavua makosa yanayojitokeza ndani ya serikali, ni dhahiri kuwa Waziri au naibu wake wanasongwa na mgongano wa maslahi wanapokuwa wanaongoza kamati za Bunge na wakati huohuo wakiwajibika kuitetea Serikali.

    Usiondoke, movie bado inaendelea...
     
  2. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    sioni kama amelisuka ila ameweka viraka tu!
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Shangazi yangu ni msusi wa mikeka. Wakati mwingine akiona kuna kosa katika hatua fulani ya awali, huwa namuona akifumua kile kipande chenye makosa, ukili usiofaa anauweka pembeni na kusuka sehemu ile kwa ukili mwingine. Kusuka siyo lazima ufumue mkeka wote, unaweza kuanzia pale penye matatizo tu.

    Hata hivyo, lengo kuu la thread ni kujadili hatma ya kamati za Bunge. Tumeshajadili sana juu ya Baraza jipya na lugha mbalimbali zinazotumika kulitambulisha, lakini tumesahau uhusiano wa Baraza jipya na Bunge.
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pamoja na kukarabatiwa kwa kamati za bunge, kiti cha bunge pia kitafanya mabadiliko madogo kwa kumchagua mwenyekiti mwingine kuziba pengo la Mheshimiwa George Simbachamwene alieteuliwa kuwa naibu katika wizara ya ulaji ya nishati na madini.

     
  5. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hilo ni wazi kabisa!
     
  6. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    sisi wadanganyika tupo tayari kushirikiana kikamilifu kwa nguvu zetu zote kufa na kupona na mchwa wapya. ni matumaini yetu labda mnaweza kubadilika mkaacha wizi wa kitoto wa raslimali za nchi yetu.
    kumbukeni hata mkilimbikiza kiasi gani mwisho wa siku hamuondoki na kitu na unarudi kuwa udongo wenye rutuba nzuri ambayo haitapatwa zao la maana.
    jaribuni basi kuangalia umaskini wetu na sisi tujinyanyue
     
  7. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mbatia (kibaraka) atapewa kamati aliyokuwa anaishikilia Januari Makamba... maana wanajua hakuna tofauti kati yake na yeyote anayetoka CCM!!!
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Alichofanya ni kuweka mvinyo wa zamani katika chupa mpya!
     
Loading...