Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usultani kurejea Tanzania - Jakaya --> Salma -->Ridhiwani--->yule bosi wa chipukizi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Oct 28, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Najua wengine mtaanza, ohh mwafrika una obsession na Kikwete's family BUT ukweli ni kuwa, Kikwete na familia yake ndio wana obsession na mwafrika. Kama wangeacha kufilisi na kuaibisha nchi yetu, mimi hata nisingesema chochote kuhusu wao.

    Kikwete katumia bilioni 29 kupaka rangi ikulu. Katumia mabilioni kuzunguka dunia (eti kuomba misaada). Na bado amerudi Tanzania, katumia mabilioni (karibu bilioni 70) kwa ajili ya kampeni za uchaguzi. Na kama hiyo haitoshi, first lady (Salma Kikwete) anatumbua milioni 28 (za watanzania) kwa masaa matano tu kukodi hili dege la kifahari kuzunguka Tanzania nzima (eti akimfanyia mumewe kampeni):

    [​IMG]

    Mambo hayaishii hapo tu, Mama Salma anapokelewa na msururu wa magari ya serikali, anapokea report ya utendaji kazi wa serikali etecetera etecetera.

    Kisha kuna Ridhiwani, ukitaka kujua kiasi cha pesa kinachotumika kwenye "safari" za huyu mwana wa sultani, kamuulize mtunza hazina wa ccm.

    [​IMG]

    Prince Ridhiwani anaongoza kampeni za Kikwete Tanzania nzima kwa kutumia mabilioni ya shilingi za watanzania. Kijana alifikia hatua hata kuzuia masomo ya watoto wa shule ya msingi ili afanye kampeni zake.

    Aliyofanya Miraji Kikwete (kwa kushirikiana na Rashid Shamte, mtoto wa kinana, na January Makamba) yameongelewa sana hapa na sitayagusia for now.

    Na sasa kuna yule mtoto mdogo wa kikwete, nasikitia eti ndiye bosi wa chipukizi wooote Tanzania. Sasa, kwa mambo ya kisultani kama haya, kwa nini mwafrika nikose cha kusema kuhusu Kikwete's family?

    kati ya mimi na wao, nani ana obsession na wenzake? Trust me, wakiacha mpango wao huu wa kutaka kurithishana vyeo na utajiri wa Tanzania, mimi nitakaa kimyaa. Natumaini kuwa baada ya Dr Slaa kushinda uchaguzi wa uraisi jumapili hii, sitakaa kamwe niandike chochote kuhusu familia ya kisultani ya JK (unless kama kesi ya ubadhirifu wa mali za serikali imefunguliwa dhidi yao).

    Inaendelea.....
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii ni familia ya ajabu sana. Yaani kila mmoja anajiona ni sehemu ya urais wa nchi hii. Angalia huyo mama anavyo-pose hapo kama rais. Inakera sana.
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MP,

    Huyu mama anapokelewa na msafara wa viongozi wa serikali, anapokea report ya utendaji wa serikali za wilaya na mikoa (as if yeye ni raisi wa nchi). Amebaki tu kukagua gwaride la heshima toka kwa majeshi ya ulinzi na usalama Tanzania - wakati wa sherehe za uhuru Dec mwaka huu (kama tutawaachia ccm na kilaza wao huyu waendelee kututawala).
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hii ni familia ya hovyo mno cheki huyo dogo naye

    [​IMG]

    Pikipiki zikiwa zimepamba msafara wa Mjumbe wa Utekelezaji wa Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi(UVCCM) Taifa.Ridhiwani Kikwete wakati ukielekea Jimbo la Chwaka,Zanzibar jana kufanya kampeni

    Source: Haki Ngowi Blog
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asasnte sana Rev Masanilo (goosh we missed you walivyokufungia).

    Rev, unaweza kunitumia (au kuweka hapa) picha ya yule dogo anayeongoza chipukizi? nimeitafuta kwenye maktaba sikuipata.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mchungaji upo juu sana.

    Huwa nakubali sana mabandiko yako.

    Mwafrika ubarikiwe sana.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Anaitwa Halfan Kikwete, ngoja niingie machimboni
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Wapili Kushoto ndiye Halfan Kikwete (9) mwenyekiti wa Chipukizi Tanzania
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mbavu sina.

    kama ni kweli, basi kuna watu wanafikiri kwa niaba ya kikwete, siyo bure
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nawe pia mkuu ubarikiwe sana. Kazi iliyoko mbele yetu ni kubwa sana lakini tuna imani kuwa MUNGU atatusaidia tuondokane na hii kansa ya ccm inayoongozwa na Kikwete na familia yake.
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks much Rev .... no wonder some of the mods wanataka kutufungia. Kazi yako haina kipimo.

    Itabidi uweke ratiba yako hapa ili wana JF wajue utakuwa unaendeshea wapi maombi ya uchaguzi weekend hii.....lol. Natumaini malaria sugu atatokea ili mapepo yakemewe once and for all.
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi huwa nikiangalia watu wa hii familia ya kisultani, nacheka tu maana siamini kuwa kuna familia ya mbumbumbu namna hii duniani inayoweza kuongoza hata nyumba kumi kwi kwi kwiiii
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha, kweli kabisa mpambalyoto. Hawa hawafai hata kuongoza msafara wa watoto kwenda shule. stori inaweza kuwa hivi:

    Jakaya: wewe chausiku, acha kiherehere chako cha kukimbia kabla taa ya kijani haijawaka
    Salma: baba riz, inaonekana chausiku hajifuniki shuka usiku akilala
    Halfani: Mama, umejuaje hayo?
    Salma: si unaona vile kilivyopauka miguu (kama ... anataja jina la mpinzani hapa).

    ...

    Ridhiwani: Oyaa Miraji, inakuwaje?
    Miraji: zwzwzwiiiiiiiiii, niache mzee, dingi atashtukia bure kuwa niko high
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Halfan akiwa kwenye mapozi FB
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mwisho wao jumapil
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mapozi mengine bana noma kweli .... sijui huko chipukizi wanafundishwa nini siku hizi
     
  17. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu mama anampeti mzee saa ngapi?, afu yule nanihiiiiiiiiiiiiii yule anayekata viuno kwa kutunga nyimbo za kampeni safari hii wamempiga chini na kikundi chake, familia imechukua pozi, makubwa!!!
     
  18. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu, tuzidi kuhimiza watu wakapige kura
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii thread hainogi bila kuwa na picha ya mlinzi mkuu wa familia ya Kikwete - shehe yahya huseini

    [​IMG]
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Huyu atakuwa waziri mkuu, msilauumu sikusema Iwapo tu Kikwete ataiba kura
     
Loading...