Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ustawi wa jamii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by unlucky, Dec 9, 2011.

  1. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    habari zenu ndugu zangu mie unlucky nimerudi tena nadhani kipindi mlisoma mikasa yangu navyonyanyasika na mume leo yamenizidia naomba msaada nataka nipaginie haki yangu na watoto wangu naomba mnifahamishe hii ustawi wa jamii iko wapi na nitasidiwaje na je hawana tamaa ya rushwa siyo waje kunigauzia kibao baada ya kupewa rushwa na huyu mwanaume mie sina chochote sina pakwenda na wanangu naomba tafadhali mnisaidie
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Punguza JAZBA.... Halafu mwaka kesho mnakumbushia......
     
  3. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    jazba gani hiyo mie nateseka leo miaka sita nanyanyasika sana nafanywa kama mbwa nimekuja jamii forums kuomba msaada lakini naona wewe unafikiria vingine asante
     
  4. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani pole sana.Lakini sasa sisi wengine story hatuijui hebu irudie labda twaweza kushauri
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tatizo ni nini haswa? Mpaka utamani kwenda ustawi wa jamii? Hebu tusimulie mkasa mzima?
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,594
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    anataka kuwapa channjo wane.
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Pole sana.Kumbusha kidogo mkasa.Hata hivyo usihofu naamini hata humu ndani wapo watu wa ustawi wa jamii.Utasaidiwa tu.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    pole sana Unlucky....sijui hata nikusaidiaje,kwani ile talaka aliyosema atakupa ameshakupa tayari?....mnh wanaume wengine wana roho za korosho kwa kweli....utamnyanyasaje mama wa watoto wako namna hio.....kama unaona huwezi kumove on unlucky consider kuwa mke wa pili wa huyo bwana hata kama hupendi for the sake of your children.......
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole ila ustawi ujue ndio mnaachana ivo ukienda kule mana mnaanzia pale zen mnapewa barua ya mahakamani kutangana kabisa
    sema ustawi itakusaidia ww kuwa na umiliki halali wa mali mlizochuma
    alafu shost ushauri wa bure badili jina hilo mana unlucky ndio umekua unlucky kweli
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hahahah.. Aminata bana!
     
Loading...