Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ustaarabu wa kupanda matatu/daladala wakati wa rush hours

Discussion in 'Jamii Photos' started by YoungCorporate, Jan 8, 2012.

  1. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    05122011(001).jpg 05122011.jpg 05122011(004).jpg
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    usafiri wetu huu kweli ni wa ajabu watu wanavyokimbizana utadhani majambazi wamevamia kituo maana ni taflani tupu
     
  3. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbagalaaaaaa, La Mbotooooooo
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Usitaarabu huu ulikuwepo enzi za UDA. Ulikufa enzi za CHAI MAHARAGE. Polisi wanapaswa kukaa vituoni na viboko wakiwapanga watu kwenye foleni. Baada ya miezi michache nidhamu itarudi. Haki za Binadamu eh? Chagua moja: Ustaarabu au haki za binaadamu.
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2013
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Hili ni suala la ustaarabu na hakuna haja ya polisi kuwafundisha jinsi ya watu kupanga foleni ya daladala ama taxi
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Jul 29, 2013
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Matatu ndio nini jamani
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2013
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha sana
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2013
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ustaarabu hauna shule bana....its system
     
  9. andate

    andate JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  10. kadakokigondile

    kadakokigondile JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2013
    Joined: May 17, 2013
    Messages: 1,714
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Matatu kwa Mzee Uhuru Kenyata hapa bongo ni daladala
     
  11. kadakokigondile

    kadakokigondile JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2013
    Joined: May 17, 2013
    Messages: 1,714
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Matatu kwa Mzee Uhuru Kenyata hapa bongo ni daladala<!-- google_ad_section_end -->
     
Loading...