Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ustaadh alawiti Watano Msikitini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Jun 10, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na Asha Bani

    MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu Dar es Salaam, imemfutia dhamana mwalimu wa madrasa, Mohamed Matimu, anayetuhumiwa kuwalawiti watoto watano.

    Mbele ya Hakimu Mkazi Hadija Msongo, Mwendesha Mashitaka Nasoro Siwaya, aliiomba mahakama hiyo kumfutia dhamana mshitakiwa kwa kuwa hayupo tayari kusikiliza ushahidi wa upande wa jamhuri kwa madai ya ugonjwa kila mara.

    “Mimi sipo tayari kuendelea kusikiliza ushahidi kwa kuwa naumwa sana,” alidai mtuhumiwa huyo na hata mwendesha mashitaka alipotaka kuona cheti cha daktari, alieleza kuwa anatumia miti shamba.

    Aidha, mwendesha mashitaka huyo, alimwomba hakimu awatizame walalamikaji ambao ni watoto walivyoathirika, huku mtuhumiwa akikwepa kusikiliza ushahidi wa makosa yake kwa hofu ya kukutwa na hatia.

    Mabishano kati ya mtuhumiwa na mwendesha mashitaka yalichukua dakika 10 kabla ya hakimu kupitia upya masharti ya dhamana na kuifunga kwa maelezo kuwa zipo dalili za mtuhumiwa huyo kuruka dhamana. Ilidaiwa na mwendesha mashitaka kuwa kati ya Aprili 7 na Juni 10, mwaka jana mtuhumiwa huyo aliwalawiti watoto watano wenye miaka kati ya 8 na 16 na kwamba upande wa mashitaka umekamilisha upelelezi.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli. Jamaa anafanya majaribio hapa, kabla ya kwenda ahera. lol
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mwacheni ustaadh wa watu afwaidi matunda ya uhuru. Watu hamna dogo.
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ARE YOU SERIOUS? Au ndiyo yale yale ya mwizi kumtetea mwizi mwenzie? God forgive you & everyone else who thinks like you.
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Siku hizi watu wanao takiwa kuwa watumishi wa Mungu ndiyo wanaongoza kwa dhambi. Anyway Mungu atusaidie.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wewe Doe, acha mchezo, hili si jambo la mzaha. lol

    Naona itabidi madrasa zifungwe kufuri.
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Astaghafulahi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...