Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USPS package to Tanzania ? - Anybody

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BrainPower, Jun 6, 2010.

  1. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #1
    Jun 6, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za Jumapili .

    Naomba kuuliza.

    Je Kuna mtu ameshawahi kutuma kitu kwenda Dar kwa kutumia USPS - United States Postal Services na Kikafika ? Je kama ulifika uliuchukulia mzigo wapi (Agents)?

    Nina madhumuni ya kutuma HardDisk Yangu . Sitaki iyeyuke hewani bureeee

    Asante,

    B.P
     
  2. V

    Victorina Member

    #2
    Jun 6, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatuma tu kawaida, ila kisizidi pound 4 - maana watakucharge customs.

    Unayemtumia atatumia a notification ( a blue or yellow card kwenye box) kwamba mzigo umefika, then unaenda posta ( the package section ambayo ipo mwisho wa posta mpya, nje kidogo ya jengo la posta - the space between posta na the next building).Hii ni kama mambo hayajabadilika.

    Siku njema!
     
  3. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ongeza hela kidogo utume kwa ems, mtu wako atapigiwa simu mzigo ukifika. Inachukua siku 3-5 na unauhakika wa mzigo kufika. Vifaa vya komputa hamna kodi nadhani kwahiyo ni juhudi yako tu kuwaeleza hicho ni kifaa cha computer. La sivyo watakuwekea kodi kwa bei waoijuawao sio uliyoandika
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tuma express wala sio hela nyingi na ni 3 to 5 days hio hio na weka namba yako ya simu mtu wako atapigiwa simu ikifika.
     
  5. Naumia

    Naumia Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13

    Mimi nilijaribu 18 months ago na mpaka leo havijafika even though ile tracking # ya USPS inaonyesha mizigo ilifika bongo post Office within 5 days. Mizigo ilikuwa external hard drives,dvd na vingine.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bongo tambarare..pole mdau
     
  7. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2014
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naogopa kuna mzigo naungoja, ukifuatilia posta wanasemaje?
     
  8. n

    najua JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2014
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimeshawahi pata mzigo kwa USPS mara moja ulifika salama hakukuwa na tatizo. nenda posta office ulizia watasaidia kutrack
     
  9. sakasaka

    sakasaka Senior Member

    #9
    May 4, 2014
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mm nilitumiwa kamera na ilitaiwa kufika baada ya siku 14 lakini ilifika ndani ya siku 10...mzigo ulikua na namba ya simu...posta walinitumia sms mzigo wangu umefika na nikaenda upokea next day bila tatizo lolote
     
Loading...