Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uspite tu! Lazma inakuhusu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by G Mpoleeee, Feb 11, 2012.

  1. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimetumia likizo yang yote jf nimekutana na wengi. Kuna watu wamenvutia na kunpokea vizuri kama hot mod jina lake gum alini pm ushauri wa maana na haja pamoja na anty ashadii ambae nataman angekuwepo naskia bado mgonjwa, hot mod nido zake zinanitoaga macho, dazpoz, mphamvu, wengine cwataj sbb walkua ki pm zaid na familia yote ya anty Ashadii ambae aliniunganisha kwa woote na wote wakanipokea. wanafurahsha sana hawa i wish mngekua kwel hivo. nimesahau majna ya wana familia wengine namkumbuka anty kingasti sbb mkal na anatishia ki toy gan chake kila saa na ankal kaizer sbb nae alnikarim. Husninyo sbb ya kihere here cha kuchongea na Mwali na swt lady sbb alisema Cookie wake. Niltaka kusahau na Michele, Afrodensia, 1st lady hawa walnipa ushauri wa kau mbunge na dada 1st lady nae alikua ananipm kunitulza. Niksahau kumtaja Lizy alienpokea kwa mbwembwe akakuta mtoto wa kike nina mbwembwe zaid yake nikchokolewa itakua sio busara ila punguza kidogo hizo mbwembwe. MTM ni kweli nakupenda ila sio kimapenzi napenda myuzik avata ikanivuuuuuta! nitakumiss ila nakupenda sana. Cookie mod wa chit chat ni mod mzuri na muelewa huyu naona nilikua na ka chembe ka kumdondokea ndio manaa cmpend swtlady. Mnisamehe niliokua nawaboa na wale ambao wakiniudh nilkua nawatus cko hivo ila nilkua naona raaaaha kwenye haya mafek ID! Na nyie mliokua mnaniboa nawasamehe. Btw sio utani. Mi ni mzuri na mpolee pia ukiniona. Jina langu halis ni Sharon N na nina 18. Naomba mnipe hongera nimefaulu na kupata div II. Najua nikitaka nifanye vyema inatakiwa niache mambo ya mtandao na kushinda na chat na cm. Masomo yang ni science kombi ilio tick ni PCB na cjafanya vzuri matokeo kwa masomo hayo sbb Mathe imenifelisha na nilikua nataka PCM. Mubarikiwe wote bwana awe nanyi.


    Golden Mpoleeee.

    Bye!
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We shall miss your vulgarities But as I repeat myslf, you are one tough gal. I am sure you can be what you want. PCB is the easiest combination.I am sure with a little effort you will make it.

    Goodluck in you future and be good.
     
  3. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Thanx very much.
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuuuh
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha uongo, sasa kama umefail math utawezaje kupata div II!
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    ndio maana ulikuwa mapepe
     
  7. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    tatizo nn?
     
  8. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    chuo chako ukpata d umefaulu?
     
  9. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    cjakupata kigezo gan kinaelezea uma pepe pale?
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Njoo twisheni kwangu nikufundishe hesabu ili uende People Confusing Mind(PCM) uliyokuwa unaitaka.
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    chuo changu hakuna D mwisho tunaishia C tu, ukipata chini ya C una supplementary, madaraja katika chuo changu ni A, B+,B pamoja na C, ila kwa necta D ni passed.
     
  12. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    imetokea bht mbaya mm ni mkali ktk hesab.
     
  13. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ni kwel d ni pass upande wa necta. Niltarajia kupata b jnsi mtihan ulvokua ktk mahesab yang naona nimefeli!
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hapo nimekupata.
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Bado mtoto mbichi
     
  16. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    nasema cku zote mm ni mpoleee sio mjinga.
     
  17. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    sio mbich sana nilpoteza bikira yang at 15.5.
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I will miss you honey...
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Aisee huyo aliyeitoa nikimpata namcharaza panga haiwezekani 15 watu wafungue mlango mapema hivi na wewe kwa nini hukukataa?
     
  20. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    wil miss u 2 hot mod.
     
Loading...