Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uspika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by FarLeftist, Nov 5, 2010.

  1. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani mpaka Mzee wa vijisenti nae anautaka?
    kweli wamefika pabaya
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Huo ni mwendelezo wa mazishi ya CCM!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nataka pia kuapply natakiwa niwe na sifa gani?
     
  4. M

    Makiyuve Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tetesi la Chenge kuwa spika lilianza muda mrefu sana kwamba plans za CCM ni kumpa Chenge uspika ili amsafishe Rostam na Lowassa then 2015 Lowassa aombee uraisi. Tulilisema watu wakabisha sasa oneni yanayoendelea. Na hivi wabunge wengi ni wa CCM uwezekano wa Chenge kuukwaa uspika ni mkubwaaaaaaa. Kwakweli tunahitaji delivarence hii ni hatari indeed!
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waacheni wamchague maana ndiyo watajimaliza wenyewe. Yangu macho kama vijicenti atapata usipika na malengo yakawa ni kuwalinda mafisadi basi Njia ya Chadema 2015 iko wazi na itapita KWA ULAINI KAMA UNANAWAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!:smile:
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu Makiyuve heshima mbele.

    Uko sawa kabisa hizi tetesi zilikuwapo siku nyingi na sasa kweli yanatokea. Lakini inaweza kula kwao kwa kuwa Chenge anatuhuma mbili kwanza iliyomfanya ajiuzulu na pili ni ile kesi inayoendelea ya kuendesha gari bi insurance na kusabisha vifo vya watu wawili au watachakachua hata hiyo kesi pia? But CCM are capable of anything.
     
  7. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutakuwa na kiongozi wa watunga sheria ambaye anaongoza kuvunja sheria.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    watajimaliza wenyewe kivipi tena? hata hiyo 2015 watachakachua tu.kwani JK ameshinda 2010? watashindwaje kufanya the same 2015?
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haya ni matusi makubwa kwa watanzania pia kwa demokrasia...!
     
  10. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama chenge atapewa ubunge basi nchi imekwisha! Huyu jamaa anatoa wapi guts za kuchukua fomu ya kugombea wakati Ana tuhuma kibao.sidhani Kama atapigiwa kura huyu
     
  11. J

    Jackob Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Andrew Kenge nadhani anamatatizo ya akili. Ama kweli nyani haoni kundule.
     
  12. k

    kauzu pipo Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani hawa ccm wanaona viongozi wenye kasoro ndo wanatufaa, kweli wanatudharau, i pray slaa does something..........
     
  13. Mpenda Kwao

    Mpenda Kwao Senior Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona Chenge kawa na ujasiri wa kuchukua form ujue kuna plan inafanywa nyuma ya pazia na kina EL, RA and company. Na usishangae atashinda hivi hivi tunavyosema haiwezekani.
     
  14. C

    CHAUPEPO New Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo bado mtu wao hajachukua fomu ndiyo maana wameongeza muda........aka mzee wa monduli.....lengo lao ni kuwanyamazisha wabunge wa upinzani katika kuibua hoja za kuchallenge serikali.:A S angry:
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Uwe na laki yako tano na uwe tayari kuwatetea wezi wa mali za umma hadi kufa
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Umeisahau hii mkuu uwe karibu na familia ya JK
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanajanvi Njia za MUNGU hazichunguziki, sisi tunaweza kudhani hii ni advantage kwa mafisadi kumbe ndo wanajimaliza wenyewe. mimi ninavyoona hapa ni anguko la Baberi mkuu linakuja sasa! Mimi naona MUNGU anaenda kuikomboa Nchi yetu toka mikononi mwa hawa wanyang'anyi. Yangu macho kama spika ni Kenge au Richman from monduli basi anguko la Chama cha majambazi ni dhahiri na Ndiyo itakuwa Kauli mbiu ya ushindi 2015. Jamani waacheni wapite hasa EL ili tupate point nyingine. Tunahitaji pointi kama hii ili tuitumie kuwamaliza.

    Napenda tuondoe hofu ya kuibiwa kura tena 2015 maana ushindi utakuwa ni dhihiri kama tutafanya home work ya kueneza elimu ya urai huko vijijini. Pia tutajiandaa kulinda kura zetu kama tulivyofanya kwa kura za ubunge hakuna atakayedhubutu kusimama kwenye njia ya mafuriko 2015!
     
  18. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CCM wanaua demokrasia ndani ya bunge, mkumbuke 2005 Sitta alimmwaga Msekwa na wote walikuwa wanatoka CCM, iweje safari hii wateue mtu mmoja kuiwakilisha CCM? Kwanza huko ni kuingilia mambo ya bunge, hii ina maana Spika atakuwa anachaguliwa na CCM na sio wabunge.
     
  19. J

    Jackob Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :nono::nono::nono::nono::nono:Aya Kenge. Hebu ingia bungeni tuone tuliowatuma watakavyotudharau na kukupigia kura za kukuweka kuwa SPIKA.:nono::nono::nono::nono:
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mpenda Kwao, huyu El na RA nchi wataipeleka pabaya, wameshaiba vya kutosha ila hawajaridhika. Unajua kuna wakati watu watachoka, kwanza tumeshaanza kuchoka, kifuatacho ni kujitoa mhanga kama wapalestina wanavyofanya.
     
Loading...