Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uspika: Ni kitu gani nyuma ya pazia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Real Jigabha, Nov 12, 2010.

  1. R

    Real Jigabha New Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu Mkuu wa CCM, Yusuf Makamba anasema "tangu uhuru mihimili yote mitatu ya dola imeshikiliwa na wanaume sasa imefika kwa wanawake kupewa nafasi ya kuongoza mmoja wa mihimili hiyo yani bunge" anaongeza "Hawana tatizo na Sitta kila mtu anajua jinsi utendaji kazi wake ulivyo tukuka"

    Mimi siamini kama kweli sababu ya Anna Makinda kuteuliwa na CCM kuongoza chombo kama Bunge ni uwanauke wake ni zaidi ya hapo??

    Swali la msingi kwa nini iwe sasa? Ni kitu gani CCM walichoogopa kuhusu Sitta?
     
Loading...