Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usodoma 0.5 & 0.75 ugomora

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bellino, Mar 14, 2012.

  1. Bellino

    Bellino Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSHUA "mbio mbio kutwanga SIMU kwa wakwe kutoa shukrani za dhati kwamba bint yao alio muoa ni bikra amegundua hilo usiku wa jana baada ya ndoa..
    maongezi...
    MSHUA..>>asante sana mama kwani ninafuraha icyo kifani kwa nyie kumtunza bint yenu mpaka sasa asante sana kwani nime mkuta ni bikra..
    MAMA MKWE...>>sawa baba lakini usinishukuru mimi washukuru waliokuwa wakimf**ra nyuma.
     
Loading...