Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uso kwa uso na MwanaJF ndani ya Internet Cafe!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Feb 29, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Leo nilikuwa na mizunguko mjini, na nilikuwa na kazi iliyohitaji niifanyie ndani ya internet cafe. Baada ya kumaliza kazi ile ilibidi niingie JF kujua nini kimejiri. Kwa kuwa internet cafe ile haikuwa na privacy jamaa aliyekuwa kompyuta ya jirani alikuwa akifuatilia nilichokuwa nafanya. Baada ya kulog in, alionekana kushangaa sana.........

    "Wewe ndio Katavi"?? Mbona kijana sana", kabla sijaendeleza mazungumzo TANESCO wakachukua chao, nikasepa bila ya kuondeleza mazungumzo, sijui ni nani yule!!!
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahaha....mdada au mkaka???
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Mkaka, sio wewe kweli....
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo nanyie mechanism yenu ya kuongea ilikuwa inafanywa na umeme au!!?
     
  5. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio umeamua kunianika sio,poa bana..!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Katavi umenichekesha, sasa umeme ulikuzuia nini kumjibu? Yeye mzee sana?
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nimekuona, unafanana na avatar yako. Ha ha haaa!
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You are very lucky.

    Kanunue ticket ya bahati nasibu na ujuwe una uhakika wa kujinyakulia zawadi nono. Lady luck is smiling at you.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ulipotelea wapi?

    Hebu tuambie Katavi anafanana na avatar yake au?
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lady ??? lol
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Sio kuwa umeme ulinizuia ila dah!! Yule jamaa alivyoshangaa hadi watu wote wakageuka kuangalia. Umeme ulipokatika aligeuka kidogo nami nikatumia upenyo huo kuondoka...
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Labda kilichomshangaza ni huo ujana wako lol... Jamaa alidhani Katavi ni kibabuuu!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    hahahah!! Alidhani ni kibabu!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Acha bangi wewe nani lady?
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Katavi nimekuja fasta nikijua kuwa utakuwa umeweka picha...lol
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha lol
    Ingependeza sana lol
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    naogopa kukoment chochote usije ukanianika hapa!!!
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe ulikuwa una hamu ya kunijua eeh?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe kakutana na wewe Kabakabana ha ha
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimwambie next time atumie simu yake kufotoa..
     
Loading...