Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uso kwa uso na mkewe katika harakati za kuatafuta kimwana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 22, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja aliamua kujitoma pale IFM kutafuta totoz kwa staili ya aina yake pale alipoamkabidhi business cards zake mmoja wa wauza vioski nje ya geti opposite na wizara ya afya huku akimpa maelezo kuwa awape mabinti wakali atakaowaona. Pia alimueleza kuwadi wake kuwa anapowakabidhi business card awaambie kuwa huyu jamaa kakuzimia na alikuona ila kaniomba nikupatie contact zake....

    [​IMG]

    Bila hiyana muuza kioski aliwakabidhi mabinti wakali kadhaa bila kujua mmoja wapo alikuwa mke wa jamaa ambaye anasoma hapo IFM postgraduate ya Finance. Mkewe alipoona business card ya mumewe alistuka sana akaamua kununua line mpya na kuanza kuwasiliana nae kwa siri hadi siku ya miadi ilipofika jamaa akatahamaki anakutana na mkewe ilikuwa bonge la soo ila jamaa akageuza kibao kwanini mkewe alikubali kupokea business card kwa mantiki kuwa isingekuwa mumewe basi inaonyesha mkewe yuko huru kujiachia na wengine....
     
  2. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It is hard to believe.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hahahahha Angejibu zile za Shaggy "It wasn't Me"
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahah hehehehe dunia hadaaaaaaaaaaa....
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Inaelekea kwenye ukweli..ila ni movie nzuri kishenzi!
    Hapo namruka wife futi mia, namwambia kuwa nilijua kuwa nawasliana na yeye, na ni utani tu!
    Vinginevyo akikomaa hii ishu mbaya!
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ni story ya kufikirika
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hatuoni consideration ta kuadi hapa. Hivyo mashaka mengi yanatawala juu ya ukweli wa habari hii.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inaonekana ina ukweli hii....
    inachekesha !!
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nampelekea Kanumba atoe movie kama yuko innovative
     
  10. N

    Nandoa Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Inawezekana ni habari ya kufikirika. Walau basi ungeweka na picha ya IFM kuliko hiyo uliyotuwekea. Hiyo picha uliyoweka ni ya UDSM, namuona professional student (mwenye nyeusi) akijivinjari.
     
  11. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mwenye bluu ndio mke mwenyewe?lazima atakuwa msukuma huyu..lol
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo ninapolazimika kuwaheshimu wanaume ambao wako smart kama huyo. Unaweza ku-cheat (ambalo ni kosa) ila ni kosa kubwa zaidi kukubali mbele ya wife wako kwamba kweli unatoka nje ya ndoa. Kwa jinsi huyo Bwana alivyoweza kucheza vizuri kete zake, naamini hapo ngoma ni droo (kama kununua cheni bandia kwa pesa bandia). Huyo dada hawezi kupata nguvu za kumpa kibano mumewe wakati tayari wote ni watuhumiwa!! Ningekuwa yeye ningemtumia mshikaji mwingine (shoga yangu) ili mimi nijitokeza muda wa kufumania. Hata hivyo siyo rahisi. Nawaheshimu sana wanaume wanaoweza kutunza heshima zao na familia zao hata kama wanatembea nje ya ndoa.
     
  13. I

    Isskia Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tehehehe tihihihi teheehehehe!!!!!!!!!!!
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    DC nimeikubali idea yako ya huyu mwanaume angetumie mshkaji wake akafumanie
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    yaani dawa ni hiyo tu,unaruka futi mia kisha unamgeuzia kibao kama ulikua unamtega tu ulijua niyeye,unampandishia kichizi ,kisha unajifanya umemsamehe unampa na ofa ya kitimoto na bia,mwenyewe atalegea
    kumbuka unafanya yote mfululizo bila kumpa nafasi ya kutoa maneno
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyu mwanamke ana busara. kwa nini nimdhalilishe mume wangu? hata mimi ningeenda mwenyewe na kumuomba asirudie huo mchezo. Tena namwendea na Bible, kumshushia mistari ya kwamba ni mapenzi ya Mungu yalifanya niipate ile business card.
    akiniuliza nilipataje hiyo BC nitamwambia imezagaa kule chuo kwa machangu, na kila mtu anaandaa strategies za kukukomesha, so nimekuja kum-rescue. then namsamehe
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sweet revenge!

    Mwe kumbe watu can go this far eeh? The same akili ingelitumika kwenye enterprising ................
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ya kusadikika mnoo, ila ni safi
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shinda ya Jamaa si ilikua ni mwanamke (pasi kujali wa aina gani)?? Kama Mkewe ndie alipoke Biz Card kwa ajili ya kumkomoa, hapo jamaa angemchukua huyo huyo mkewe akapumzike nae..Pengine, kwa uzee wetu unahitaji kujipima kama bado kina mama wanakufuata.
     
  20. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hapa kama wife anaakili mbon ni rahisi2 jib, kwamba alipoona ni bussness kad ya mume wake ndipo alipohitaji kuichukua ili aone mwisho wake ni nini?
     
Loading...