Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uso kwa uso na chui mlangoni kwake

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dunda kwetu, Jan 26, 2012.

  1. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]

    apambana na chui nchini India.2.jpg apambana na chui nchini India.jpg
    Apambana nae mpaka dakika ya mwisho na kuweza kuinusuru roho yake,jirani wamsadia na kumpeleka hospital (chanzo Aftobolaget)
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Lol!! Huyu jamaa noma,alimuua au?
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zake zakufa ziko mbali lakini Huyo chui angekua wa Tz asingembakisha hata mifupa,chui wa India anakula dengu kiyasi apigane nae......
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Jamaa jasiri kweli, siku zake zilikuwa hazijafika!
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Inahihitaji ujasiri kumkabili mnyama chui, ukitia uoaga kidogo tu kakumaliza(ila anakabilika).....pia asiwe amekuvizia
    Ila kwa mtu jasiri unakitaji nondo tu urefu wa mkono...au panga..hii ni kwa majasiri tu jamani mtu mwingine usithubutu!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Huyo ni chui wa kichina!
     
  7. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol!! Huyu jamaa noma,alimuua au?
    Tiger alishambuliwa na raia waliokwenda kumsadia jamaa
     
  8. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zake zakufa ziko mbali lakini Huyo chui angekua wa Tz asingembakisha hata mifupa,chui wa India anakula dengu kiyasi apigane nae......


    ​Yah siku zake kweli zilikuwa bado hawa wanayama uwa hawana utani hata wakiwa wanakula dengu hahahaha
     
  9. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa jasiri kweli, siku zake zilikuwa hazijafika!​



    ​Kwenye matukio kama haya tunatakiwa tusikubari matokeo haraka
     
  10. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inahihitaji ujasiri kumkabili mnyama chui, ukitia uoaga kidogo tu kakumaliza(ila anakabilika).....pia asiwe amekuvizia
    Ila kwa mtu jasiri unakitaji nondo tu urefu wa mkono...au panga..hii ni kwa majasiri tu jamani mtu mwingine usithubutu!

    .Jasiri katili...jamaa yeye alimshushia chui makonde kama ana akili timamu
     
  11. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni chui wa kichina!
    Hapana si wa kichina ni wa kidosi
     
  12. M

    Madodi Senior Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamaa ***** kweli yaan chui tu kamtoa jasho kiasi hiko..je akikutana na simba kama mimi nilivyokutana nae
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Kwa hiyo huyu aliyempiga picha yeye hakuwa na fikra ya kumsaidia jamaa?
     
  14. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Sure mchakani, huyu kama sio wa kichina basi jamaa ndo mchina anapiga judo vizuri
     
  15. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Alikua anataka akauze, pesa mbele uncle na ndo mana bongo zikitokea ajali badala watu kuokoa majeruhi, wanapiga sachi mifukoni
     
  16. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angekuwa mbongo, wangekuta jamaa ameshakufa na suruali imesheheni haja kubwa ile mbaya!
     
  17. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha kuna kila dalili ulipokutana na simba ulimsalimia Kifarari nduki kali
     
  18. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbele ya kifo alafu kesho ndio siku ya kufunga ndoa na mchumba wake wa siku nyingi judo lazima lije lenyewe
     
  19. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha aaahh wacha kutusha thamani mbona wakina yelloooo ngangali na wanakimbiwa na simba
     
  20. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbele ya fedha tena kwa wahindi wewe huo mzigo ni wako
    mpiga picha analala mbele
     
Loading...