Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uso kwa Uso na C6...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Oct 5, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa asubuhi na mapemaa jua linchomozaee...
    Nikapokea Pm kutoka kwa C6 kwamba mida flani atakuwa mitaa ya town posta ivi..
    Basi mi bila hiyana nikamwambia karibu sana msukuma huyu na namba nikamwachia ili akifika anipigie.
    Mida ya saa nne hivi simu ikaita, kabla sijapokea mara ikakata,mh!
    nikashangaa namba gani mpya hii inabip..na kwa jinsi sipendi zereu nikamweka hewani.
    Kuumbe ni yeye mume wa charminglady!!!

    Ananiambia mida ya lunch tym atakua posta...nikasema hiyo nzuri twende tukapate mlo pamoja.
    Nikangojaweeeeeeeeeeeee.......uvumilivu ukanishinda....nikamweka hewani tena..hapokei simu!
    Nikaona hapa nikichelewa nitaishia kula ukoko au nipige dash kabisa! Ikabidi niende kula tu mwenyewe..

    Vile narudi tu ofisini mara huyo..nooo hakupiga..akanibip tena..dah..basi nikamweka hewani ndo amefika posta!
    Tukaenda kuonana bana..i was SHOCKED kwa kweli!

    Imagination yangu ya huyu mtu bana ah..nlidhani tozi flani kijana sharobaro mmoja ivi...
    but I was all wrong!!!
    Very smart young man...kijana mtanashati....Ana stori huyo mpaka nkachelewa kurudi ofisini aisee.....
    But nilifurahi kuspend that afternoon with him!!!

    CAUTION kwa charminglady...kuna hawa wadada cacico, gfsonwin, Madame B, na wengine ambao hawapo jf (kina Salma, bi Mariam, dada Anna, sijui nani)...usipochunga mzigo wako huyu jamaa harudi tena!!!
    Hawa ni wachache tu kati ya waliompigia simu kwa muda ule mfupi tuliokuwa wote jana na wote ana dates nao leo, cjui atawezaje!!!!

    Anyway, bwana C6 no harm intended...looking forward to meet u again before u go back....heheh..if u go back!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nilim-hug ile yenyewe! hata hubby Asprin sikumkumbuka tena! welkam again and againa @c6
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Yani me nilipenda alivyovaa na ile raba yake aliyotupia pale chini.
    Ila kuna wanaume wazuri jamani.
    Ngoja niishie hapa.
    BTW C6 karibu tena na tena na tena.
    ruttashobolwa naomba nisamehe kama nimekukwaza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    kHA...yani umerudia rudia kutilia msisitizo sio! dah...kaka ruttashobolwa unaibiwa.
    Babu Asprin upo hapo!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Yani we acha tu.
    Sasa hapa unamuita Rutta,ataja haribu kila kitu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mh....... Mentor punguza maneno, mke wangu charminglady akiona hii maneno utanisaidia kujibu kesi asseeeee

    kweli i really had great times with you, hope tutaonana tena, si unajua tena leo ndo ijumaa nantakuwa wapi na nani mida mida hehehehehhe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ila usibip tena, maana hata mimi ulinibip, nisingekupigia si tusingeonana? halafu una bahati sana nilikupigia, kikawaida huwa sipigii wanaonibip hasa kama namba siijui, msukuma wewe nadhani unaweka naniliu wakati unabip, lol!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Great, guys!
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh! kijana anabipu...............
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nyie kina @fp, mangi Mentor na Elizabeth Dominic msinivunjie heshima mimi nafanya kwenye mtandao wa simu halafu na dip? Kweli inakuja hiyo? Kwani mi mangi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kijana tena si mara moja mara 2 yaani we ni noumer..................................heshima yenyewe ya kujengwa baa afu unataka isivunjwe..........teh!
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Ningekua nimesema ivo peke yangu apo sawa...
    alafu tokea lini biashara ya mihogo na mbogamboga ikawa kampuni ya simu!??
    We si umekuja Dar kuleta mihogo wewe!
    BTW thanks alot kwa ile uliyoniletea jana...ni mitamu tofauti na hii niliyoizoea dar.
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Roho inaniuma sana.......:shock:
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    Umeni kwaza sana!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa inabidi:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::+++++++++++++++++++++++

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    Sito haribu endelea tuuuuuuu++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Shem Kaizer nini tena bro!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,399
    Likes Received: 6,007
    Trophy Points: 280
    sema niwe nakuwekea airtime kila siku.
     
  19. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heee we Mentor sa ulimtoa mwenzio lunch au ndio ukampotezea!!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata mie hiyo "HUG" nakulaga! Tena ikipikwa kwa nazi looh !
    Utan'taka nakulajee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...