Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USO KWA USO ..Mgombea wa CHADEMA amuumbua mgombea wa CCM, kwa ahadi za uongo Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwangaza, Sep 27, 2011.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    jamani kudesa nako kunataka uzoefu - dr. mwongo kibao - ha ha ha
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi watu wa igunga watakubali kweli kurula mkojo na kukanyaga mavi?
     
  4. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona kwenye mdahalo wagombea wengine walikula tuition nzuri tu toka kwa Dr.
     
Loading...