Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usizunguke!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Usizunguke!

    "...Around the bush!"

    Wanaume na wanawake ni tofauti na hilo halina ubishi, mwanaume hawezi kuwa mwanamke na mwanamke hawezi kuwa mwanaume jambo la msingi ni kusherehekea tofauti zilizopo na kujitahidi kufahamu hizo tofauti ili kuleta furaha katika mahusiano.
    Moja ya tofauti ni kwamba wanaume kawaida hawapendi kukanganyisha (complicate) vitu.
    Hawapendi kuzunguka, hawapendi maelezo mengi, hawapendi “to beat around the bush”, hawapendi maneno mengi na hawapendi kuzunguka kujibu swali au kuuliza swali badala yake wanapenda maelezo mafupi na yanayoeleweka.
    Wanaume ni problems solvers au dissolvers, ukimuuliza swali hata kabla hajamaliza kujieleza na swali lako anakukatiza na kukupa jibu palepale na kukwambia “kwa nini usifanye hivi na hivi........”
    Tofauti na wewe mwanamke ambaye unampomuuliza mwanaume swali unaamini kwanza atakusikiliza kwa makini pia atashirikiana na wewe kulijadili hilo swalia hata hivyo kwa mshangao anaanza kukujibu kabla haha hujamaliza kuuliza.
    Mwanaume hayupo interested na kusikiliza yupo interested na kutoa solutions.
    Hii ina maana gani?
    Ina maana kwamba huwa hapendi namna unvyosogoa sana kuelezea jambo dogo tu.
    Kwa maelezo zaidi soma hapa na hapa ni muhimu sana!
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ????????????????????????????????????????????????????????????????? :confused3:
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mama mia aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

    Umetuacha njiani!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sijakusoma vizuri mama!
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Men are Simple creatures; For them YES or NO is perfect answer
     
  6. p

    prosperity93 Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You are blessing to many Mama Mia
    Thank sana kwa nondo zako

    Nomba please usituache njian katika hii topic, naona niko darasani kabisa...
    kupitia wewe nimejifunza mengi....
     
  7. k

    kaliganikwa Member

    #7
    May 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nini
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenena lililo sahihi.
    Mama Mia Leo umekuja kiuhalisi zaido....love that.
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Duh! haya bana,nani azunguke sasa? mbado
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umenena ukweli mtupu!
     
Loading...