Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiyoyajua kuhusu OCD Zuberi Mwombeji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Nov 3, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    OCD wa Arusha, Zuberi Mwombeji anadaiwa kumiliki kimabavu nyumba moja mjini Katesh, wilaya ya Hanang Mkoani Manyara.

    Inadaiwa alipata nyumba hiyo wakati akiwa OC-CID wa hapo Katesh ambapo alimtishia mtu mmoja aliyekuwa na kesi na kumwambia angemfunga na ndipo kwa woga mtu huyo ambaye kweli alikuwa na kosa japo dogo akamwachia nyumba hiyo.

    Hivi sasa Zuberi Mwombeji anawapangisha maaskari kwenye nyumba hiyo ya dhuluma na kupata kodi kila mwezi.

    Maovu mengi yalifanywa na Mwombeji hapo Hanang huku serikali ikiyafumbia macho kwa sababu Zuberi ni kada wa CCM.

    Hii si mara ya kwanza kwa Mwombeji kutukana watu. Wakati wa kampeni za 2010 wana-Chadema waliandamana hadi ofisi za PCCB or Takukuru kwenda kulalamika juu ya rushwa za wazi ambazo wafuasi wa mgombea wa CCM Batilda Buriani walizokuwa wakitoa.

    Zuberi alifika pale PCCB Kaloleni na kuwatukana akisema toeni Ujinga wenu "Yaani hawa ni kama ma-mbwa tu!" alijiwa juu na baadhi ya waandishi wa habari waliokuwa pale na akaufyata.

    Katika kikao kimoja na waandishi wa Habari, aliyekuwa mkuu wa Mkoa wa Arusha Isidori Shirima alielezwa juu ya tukio la Mwombeji kufuatwa na Batilda Buriani pale kituoni na yeye Zuberi kupanda kwenye VX ya mgombea huyo ambamo alikaa kwa zaidi ya nusu-saa, ilidaiwa alipewa fungu.

    Tuhuma hizo juu ya ndoa ya Mwombeji na Buriani ziliwasilishwa kwa aliyekuwa RPC Basilio Matei ambaye aliahidi kuzifanyia kazi kama anavyoahidi Akili Mpwapwa sasa.

    Siku ya mauaji ya raia tarehe 5 january katika kituo cha polisi Zuberi Mwombeji alisikika akijisifu kuwa angewatandika risasi wengi tu "Bahati yao!"

    Alikimbia kutoka manispaa ili kuokoa maisha yake siku ya kutangazwa matokeo ya ubunge wa Arusha mjini mara tu alipopata taarifa kuwa yangetangazwa bila kuchakachua.

    Baadaye nitawaeleza kuhusu biashara chafu inayofanyika na Zuberi pamoja na maofisa wake wawili pale kituoni Arusha
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi nani alimpa kazi huyo jamaa'kuna uwezekano wa cv yake kuwekwa hadharani?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Funguka kijana.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,haya mdau!lete
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukiwa kada uhitaji CV wala Elimu au experience. Qualification ni barua yenye letter-head na mhuri wa Chama
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Safi sana endelee kutupa undani wa hilo gamba la jeshi letu la Polisi.
     
  7. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mwacheni aendelee kutamba. Siku ya kiama ccm haitakuwa na utetezi kwake.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    [​IMG] mpinga shetani


    Today 19:44
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Member [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    Join Date : 21st November 2010
    Location : Tanzania
    Posts : 29
    Rep Power : 0
    Mpinga Shetani kama JF kungekuwa na tuzo ya mtu aliyekaa muda mrefu bila kupost bila ya shaka ingekuja kwako yaani toka 2010 una post 29 tu!
    Achana na hilo, bila ya shaka saizi ni wakati wa serikali kumhamisha OCD Zuberi Arusha kwani ni wazi hakubaliki tena na jamii ya watu wa Arusha. Endapo hili halitachukuliwa hatua ni imani yangu migogoro Arusha haitaisha.
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    tunatofautiana kuangalia mambo!yaani baada ya kumchukia huyu jamaa nimetokea kumkubali kwa sifa alizopewa na mwanzisha thread!
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wana JF nawaombeni sana,tena sana tufuatilie taarifa za huyu jamaa,nawe kamanda ulietuletea huu uzi naomba uendelee kufuatilia na wengine mlio na taarifa za huyu jamaa tungeomba mueendelee kutufamisha,na je kuna anaejua kadi yake ya ccm ni number ngapi?ikibidi ni kuanika uchafu wake wote hiyo ndo silaha nyingine itakayo tusaidia kumwadhibu kada huyu,wadau tupeni hata taarifa za nyumba ndogo zake,dhuluma zake na viongozi aliokaribu nao ndani ya polisi na CCM
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    ​uwiiiiiiiii
     
  12. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Good, endelea mkuu!
     
  13. m

    mareche JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du kama ni hivyo zuberi hakubaliki
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,186
    Trophy Points: 280
    Hii mbona imekuja baada ya Lema kujiweka ndani? ulikuwa wapi siku zote? siasa maji taka!
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    walahi ningekuwa na uwezo ningebandika mshipa wewe mwanamke.
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hiyo avator yako kama ya mngese mmoja hv anaitwa mzee, Lkn umenena point mkuu!
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Tafadhali tuweekeeni CV ya OCD Zuberi tafadhalini
     
  18. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo huyo tuu,Mwangalieni kwa makini hat ZEROTE STIVEN(RPC-DOM) kwake yeye kipigo kwa wananchi wasio na hatia ndo fahari ya Moyo wake. ila waache wamalizie enzi za ufedhuri na Umwinyi wao.Siku zao zinahesabika
     
  19. L

    Leliro Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zaja, kila uovu utafichulika na wengi watalia na kusaga meno. Si muda mrefu ya Gaddafi na wenzake yatawapata watawala wetu kwani maisha yalivyobana uvumilivu utawaishia watu
     
  20. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mia. 2pe mambo huyu bwana anajifanya kuwa yeye kamanda kumbe cheo chake kiko mikononi mwa wa2. Sasa amefika mwisho Arusha 2mechoka. Yuko kwenye kikaango huyu.
     
Loading...