Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiweke Pesa nyingi kwenye A/C yako ya akiba ya simu ya mkononi si salama hata kidogo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 9, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Wengi wanaibiwa pesa zao za mtandaoni.
    Wezi hushirikiana na wafanyakazi wa sio waaminifu wa makampuni ya simu.
    WEKA HELA YAKO BANK
     
  2. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri wako.
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kweli hata miye nimeshastuka, nimesikia Wastara JUma amelia kuwa ameibiwa, pia baadhi ya watu kama wanne hivi nimeowaona kwa macho yangu wakilalamika kuwa wamepigwa fedha zao. Wizi huu lazima utakuwa wanacheza watu wenye mitandao na mbaya zaidi tigo ndiyo inayooongoza, je kuna usalama katika kampuni hiyo?
     
  4. M

    Mboerap Senior Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Benk nako mmmh
     
  5. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hata zile hela za michango kwa ajili ya yule muigizaji zimepotea katika mazingira kama haya.
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha zile Milioni 52 waliziweka kwenye account ya cmu za mkononi:
     
  7. aye

    aye JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    tigo si salama msiweke pesa nyingi kabisa nimeshuhudia watu kila siku kilio icho mimi ni wakala ila inaniuma sana kwa tigo kulifumbia macho suala hili voda waliweza dhibiti kinachotokea ni kuwaweka hawa wanaowaita freelencer wanao renew line za tigo ndo wanaofanya mchezo huo mchafu kurenew line za wateja bila kufuata taratibu.
    Ushauri wangu kwa tigo wafuteni hao freelencer wanao tembea mitaani ku renew line
     
  8. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tusiweke Pesa nyingi, kama kiasi gani? mwisho wangu laki.
     
  9. aye

    aye JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nlishuhudia mama mmoja analia kaibiwa elf 25 wanakomba kilichopo bila huruma
     
  10. N

    Nyuki baby Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What? Jamani mtanifanya leo nisilale kwan kunajembe nimem2mia pesa toka sa9 lkn mpaka haijamfikia na kwenye salio langu hakuna pesa! Nimejalibu kupiga voda wananiambia niende kesho ofisini kwao!! Ee mungu nisaidie mbona nitaumbuka mie!!
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kizazi cha nyoka hiki, magamba wametulithisha kitu kibaya sana....
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na hivi sheria zipo silence katika hilo, hawa watu watatuliza sana coz naamini wafanyakazi ndo washirika wakubwa kabisa!!
     
  13. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    52m kwenye Mpesa??
    Acheni longolongo nyie!

    Kama hamjui nyamazeni tu
     
  14. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Poleni walioibiwa kwa njia hii, bahati nzuri sana sina hata akaunti ya mtandao wa Simu.
     
  15. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hilo ni wazo zuri sana, fikiria simu ikiibiwa, au network ikikatika na wewe ulitaka kutuma hela sehemu fulani, huwezi kabisa, mpaka umpate wakala ni muda mrefu, na usumbufu kibao
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sure mkuu, bora benki ni safe zaidi , asante kwa ku share
     
  17. c

    calvingyan Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaani tigo ndio wezi wakubwa makaburu wale.......!!
     
  18. K'T

    K'T Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hawa watu wamitandao hawajui kuhusiana na hili ama wanaamua kukaa kimya tu? Tigo ndio hakufai kabisa watapoteza wateja wengi wasipo kua makini!.
     
  19. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hamieni huku airtel
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wATANZANIA tujifunze matumizi ya m-pesa na tigo pesa.hii njia si ya ku-deposit na kutulia ni njia ya kurahisisha usafirisha ji wa pesa hizi ni sawa to western union money.lakini leo tumebadilisha na kufanya account za kuhifadhi.tutalia sana kwa kuibiwa just safirisha pesa na pokea pesa full stop
     
Loading...