Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiwe na haraka unapohitaji mpenzi wa kweli mtandaoni.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, May 1, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kutafuta mpenzi mtandaoni ni suala ambalo linaonekana la ajabu mbele ya akili za watu. Ajabu zaidi ni pale unapotaka jambo hilo lifanikiwe ndani ya siku hiyo hiyo.
    Watu tunaoingia mitandaoni ndio sisi sisi tunaoishi mitaani.
    Mitandaoni ni namna nyingine ya kuonana na watu ingawa sio ana kwa ana.
    Najua humu wapo watu single wanaojiheshimu na ambao wangehitaji mume/mke wa ukweli lakini namna ya kufikisha hitaji lao huwa ni utata, wengine hufikiria wataonekanaje, wengine huofu endapo hawatofanikiwa lengo lao watakuwa wamepoteza muda.
    KWA WANAUME:
    kama ungependa kupata mchumba JF usifanye haraka. Humu tunajuana kwa michango tunayotoa. Kwa kiasi fulani unaweza kujua fulani ana tabia fulani inayokuvutia. Jaribu kujenga mazoea. Unaweza kumuadd as a friend then ukawa unaMPM kumsalimia, akitoa threads zake changia kadri uwezavyo, ukimkosa online kwa siku kadhaa kavisit profile yake. Akirudi ataona jina lako ni mmoja wa aliyevisit profile lake.
    Hayo yote ni kujenga ukaribu na kumjua vizuri mwenzio kabla hujaamua kurusha ndoano.
    UkiMPM epuka kumdadisi sana mambo yake binafsi, epuka kutanguliza namba ya simu katika hatua za awali na epuka kuongelea mapenzi.
    Kama kweli una nia usikurupuke. Ukikurupuka hata sisi tunastuka.
    NB: sijamaanisha mtu anayefanya niliyoyataja anatafuta uchumba.
    Nawasilisha.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli usemayo japo kuna wengine watayapiga ila penye nia pana njia! nawajua watu kadhaa waliokutana kwenye mitandao na wamefunga ndoa na wanafurahia life yao...
    Kila la kheri kwa wanatafuta :smile-big::smile-big:
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehhe ngoja nianze kufuatilia waliotembelea profilelangu usikute mume mtarajiwa hua anaangalia kila nikikosekana!!!

    Husninyo ushauri mzuri kweli.....binafsi mtu anaetafuta jamvini hata kama nakidhi vigezo siwezi kumPM nimwambie mimi nna unayotaka!!Kwahiyo angalieni wale wanaowavutia kimawacho (michango) tngenezeni mazoea nahuko mbeleni mkishajuana vizuri ndo unaangalia kamaanakufaa na wewe unamfaa mnaweka mambo sawa!!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Umenena Hus
    ushauri umetulia
     
  5. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Husninyo,naamini hizo zote ulizotaja ni njia bora sana za kupata uhusiano mzuri kuliko ile ya kuanzisha thread,hata hivyo naanza na ww.......lol
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wapo watu wengi tu wanakutana mtandaoni na wanadumu. Kikubwa ni namna mtavyokutana. Ukitaka mambo ya fasta fasta utaibuka na mtu wa ajabu. Lol!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha we mchokozi yaani yaani tangu nikwambie shem wako nilimpata hapa imekuwa taabu...umenirusha live haya bana...
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha we mchokozi yaani tangu nikwambie shem wako nilimpata hapa imekuwa taabu...umenirusha live haya bana...
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wengi hatuwezi kumPM. Mbaya zaidi unapoenda kucheki profile yake unakuta kajoin leo.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahaha! Unaanza na mimi. Mmh! Msimgeuzie kibao mwalimu wenu.
    Mwalimu amewapa maujanja tu.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    afadhali utuambie mlianzaje anzaje ili wenzio 2sikurupuke. Lol!
    Au ndio yule alikuanzishia sred. Hahahaha!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Acha kuyeyusha mbele za watu unajua kila kitu km umesahau ngoja nikuforwadie PM yako
     
  13. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuanza na mwl.si mbaya ili kumwonyesha kuwa somo limeeleweka..lol! Hili la kucheki watu wa kny profile nimecheka sana maana nimeliona wengi wanakuwa wageni!!!!!!
     
  14. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa nasoma katikati ya mistari tu........
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    niforwadie email kabisa. Lol!
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hii thread ina relate na aliyoleta Ruta " Hatari za kufanya mapenzi na mtu usomjua". You need time to study your online partner asijekuwa serial killer!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ha ha ha acha unoko na we we..
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ha ha ha sawa ila aakh basi ngoja ninyamaze kwanza tuyamalize kiutu uzima..,
     
  19. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh! Si unoko Dena ntazingatia alichosema huyu binti wa mpwapwa ili tufahamiane kdg
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Wewe hebu twende chumbani watoto bado hawajalala...acha hizo bana nini lkn na wewe bama.,?
     
Loading...