Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usivunje kabati kwa written interview mdau

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mmteule, Jun 8, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Wanajamvi wengi wetu tunaotafuta kazi siku ya interview hasa hasa oral ndio siku ya red carpet... Unapiga pamba unayoiaminia yaani unavunja kabati kwa kiswahili cha mtaaa... Suti, tai, saloon kwa sana, uturi, n.klkn wengine wamekuwa wakijisahau hadi siku ya written interview nayo anapoteza muda kibao kuzunguka kutafuta nguo eti awe smart.... Aaaah huuu utoto sasa, utakuta misuti, tai nk vyoote hivi vitakugasi tuu kuandika vizuri kwenye pepa yako. Njoo simpo tu ukiwa free ili upate hewa ya kutosha piga pepa rudi zako hom. Mbaya zaidi unavunja kabati leo kwa written then jioni unaambiwa uende kesho kwa ajili ya oral utavaa nini kesho yake sasa na zile unazoamini full matope... Semeni sasa!!! Amkeni bana... Mnatuudhi na misuti yenu kwenye written.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, hii inaukweli ndani yake.
     
  3. m

    mmteule JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    umeonaaaaeh, imewatokea watu kadhaa hivi majuzi
     
  4. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipenda ila hapo kwenye written interview leo then uitwe kesho kwenye oral.....wamesahisha mda gani hiyo pepa?
     
  5. m

    mmteule JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    huo ndio mtindo mpya wa tume ajira hapa tzie.... leo written kesho yake oral mdau! simu unipigiwa mida ya 1 au 2 usku. kaaa chonjo utakuja enda oral na taulo weye
     
  6. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine wamezoea kuwa nadhifi wakati wote sio kwenye interview pekee, so mi sidhani kama ni vibaya kupiga pamba safi hata kwenye written interview, inaelekea we jamaa una nguo maalum ulizozifungia sandukuni hadi siku ya oral interview. pole
     
  7. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    mwambiiiiiie
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Cha muhimu ni kujibu vizuri maswali utakayoulizwa, iwe katika usaili wa kuandika ama mahojiano. Ukifauru vizuri utaitwa kuanza kazi hata kama wakt wa usaili hukunyonga tai. Nakumbuka katika interview yangu ya kwanza sikutoka bring!! bring!! Lakini kwa nilichowafanyia ktk usaili, hawakusita kuniita kusaini mkataba. Sikumbuki kama kuna swali nilshindwa kujibu. Hadi niko napiga kazi.
    So, vaa kawaida kama ambavyo huwa unavaa siku zote. Mwalimu wang wa communication skills alitueleza kuwa wakt mwengine kuvaa vazi usilolizoea kunaweza kukupunguzia confidence ktk interview.
    MUHIMU: Haina maana kwamba huende katika usaili ukiwa mchafu mchafu!!!

     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huo ni ushamba, siku hizi watu hawaangalii mavazi wanaangalia jinsi unavyoji-sell wewe mwenyewe. cha msingi ni kuwa safi tuu hamna haja ya kuvunja kabati. may be ni first interview
     
  10. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    napita tuu
     
  11. King2

    King2 JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Usafi lazima si mpaka siku ya interview
     
  13. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hoja yako nzuri ila kuna sehemu umenitaiza kidogo unasema eti siku ya oral uvae simple ili uwe free na upate hewa ya kutosha.sasa je siku ya written ukivaa hiyo mijisuti ina maana hautakua free na utakosa hewa ya kutosha.huoni km una nafasi finyu ya mafanikio hapo?rekebisha usemi kaka, wazo lako zuri ila hapo umeboronga jamaa.
     
  14. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Anaeulamba kila siku anajulikana hutaki kuuliza, hapa amelenga wale wanaovunja kabati siku ya interview na wapo wengi sana kama umehudhuria interview nyingi utakuta wengi wao wapo smart mpaka wamepitiliza (kwa lugha nyingine wapo nje ya utaratibu kutokana na kuvunja kabati tofauti na siku zote). Mtu akiajiliwa unakuta ni mtu mwingine kabisa tofauti na siku ya interview
     
  15. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu inawezekana kabisa nakumbuka nilisha wahi kwenda Kufanya Interview wilaya ya Chunya huko mbeya, ilikuwa ni ya shirika la VECO, tulipiga interview baadae tuka break na baadae tukaitwa kupewa majibu ya interview so walimaliza kila kitu na kutoa majina ya walio chukuliwa, nilipenda sana na hakukuwa na usanii make kwanza ilisimamwa na Wazungu kutoka Uganda,

    So inawezekana ukapiga interview na kupewa majibu siku hiyo hiyo

     
  16. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Kuvaa nako si ishu sana ndo maana mimi naimika sana haya mashirika yanayo ongozwa na wazungu, Mzungu hata ukija kwenye interview umevaa kaputura yeye haangalii anacho anagalia ni materio unayo present, kuna shirika moja sitaki kulitaja jina ni la kimataifa wana miradi huku Bongo kwenye interview zao hawaangalii nguo hata ukivaa bukta wao hawajali
     
  17. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeeleweka!
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    tunapoelekea utatuambia ata BOXER!! inaruhususiwa.
     
  19. KML

    KML JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    simba 2 - 0 Yanga
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na pia inategemea na "position" au kada yenyewe wadau, sio kila position itafaa kuvaa suti!.
     
Loading...