Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usitumie pesa kama fimbo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtoboasiri, Mar 22, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kijana mmoja mtoto wa tajiri alitokea kumpenda binti mmoja mrembo kweli. Kwa kukosa kujiamini akawa kila wakikutana na yule mrembo anasifia utajiri wa baba yake. Binti "akaingia laini" na kumuomba kijana kama anampenda kweli akamtambulishe kwao
    Kijana akafanya hivyo fasta.

    Siku hizi yule mrembo ni mama mdogo wa kijana.
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Inachekesha na kusikitisha.Binti alipigiwa debe akaenda kwa mwenye hela si kwa mpiga debe!
     
  3. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Baba naye Fedhuli !!!!Lakini pia yategemea kijana alimtambulishaje huyo mrembo!
     
Loading...