Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usithubutu kukutwa utajuta!(picha)

Discussion in 'Jamii Photos' started by The Dude, Feb 28, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamaa alikuwa mdogo na mpole kama sio yeye
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh jamaa kawa mdogo anaomba mpaka msamaha hapo
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jamaa naona nyuma amekula tanganyika jeki . Hapo wakianza kumpeleka lazima atembelee kucha.
     
  4. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo ulikuwa ni mgomo wa chuo!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kama ilishawahi tokahumu jamvini???
     
  6. 1

    19don JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyu dogo haludii tena kuandamana
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa haludii, lakini anaweza kurudia!
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ningekuwa mimi nikiwapuruchuka hapo ni wazi wataisoma tu...maana ni kasi ya BMW 5000Cc vumbi lake watasimuliana.
     
  9. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Wasiwasi wangu wanaweza kumuua dogo huyo na kutoa taarifa kwa umma kuwa dogo alikuwa na silaha. Mkilalamika sana nyie mliomuona akiwa bila silaha inaundwa tume ili kufunika kombe wanaharamu tupite, tukishapita taarifa ya tume inapotezewa vilevile. Wasipokuua wanakuibia kila kilicho mifukoni mwako. Sikuhizi Polisi sio mikono salama sana.
     
  10. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua hawa jamaa ni wauaji ndo maana jamaa amekuwa mpole kihivyo, akijifanya mjanja anapata risasi ya moto halafu aliyemuua anapandishwa cheo.
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi we utakuwa noma.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dogo amesikia harufu ya damu kawa mpole.

    kuwa mikononi kwa hawa jamaa ni heri kuwa kinywani mwa simba.:A S-confused1::frusty:
     
  13. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Polisi na unyama wao, yaani kijana mdogo hivyo si adhibitiwe na huyo askari dogo mwenzie, lakini angalia huyu afande mwenye mawe begani (sijui ndo cho gani hicho).
    Polisi brutality has become rampant here of the late, making the police force (including their superiors) to be more brutal than that of the apartheid era in S. Africa.
    Vijana hao hao watakija kuamua siku moja halafu ndo tutaona hayo mafunzo ya miezi sita pale CCP yanatosha kuwa makamnda wa kuzuia vijana wenye hasira.
     
  14. n

    nhassall Senior Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha hawa polisi waache sura zao kwenye macho ya vijana halafu cha moto watakiona baadaye hawatasahaulika.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Lazima awe mpole maana anajua akifanya mzaha hapo anachezea kichapo
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mchaga chini ya chombo cha dola
     
  17. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Chali roho inatamani ichomoke iuache mwili maana hapo risasi njenje kwa hao askari makunje noma
     
  18. D

    DOMA JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamaa ni wa st agustine
     
  19. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umejuaje?Huyo ni wa muhimbili! Kwanza sauti hawajawahi kugoma,lini uliskia kanisa limegoma? Ila napenda wagome nao waione joto ya jiwe!
     
Loading...