Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usitegemee ukweli kutoka kwa Dk. Steven Ulimboka!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gooogle, Aug 12, 2012.

  1. Gooogle

    Gooogle Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Usitegemee ukweli wowote kutoka kwa Dk. Steven ulimboka.
    ...Kwanini?,

    Hivi ungekua wewe ndio Dk. Ulimboka una sifa zifuatazo
    ...Labda una familia yenye watoto zaidi ya wawili, Mke pamoja na other relatives..
    Hivi TISS wakisema au wakiku-hakikishia kuwa moja ya mtoto wako atakua kama bond ya
    kulinda kilichotokea,
    Kumbuka watoto au mtoto anaweza akawa framed kwenye ajali ya kugongwa na gari..
    wewe kama baba unachukua move gani?.

    NB
    Swala hili ni la kufikirika ukilinganisha na chelikari yetu.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha uwoga na njaa zako
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwani ukweli haujulikani hadi sasa!???
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wala hausomeki kabisa. Ukweli gani zaidi unaousubiri wewe? Mbona ukweli ulishajulikana siku nyingi?
     
  5. Gooogle

    Gooogle Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli anaujua mwenyewe. Kwani kuna m2 alikua nae?!
     
  6. Gooogle

    Gooogle Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli huo unatosha kwenda Mahakani?!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Haraka ya nini wewe mleta mada?
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...hekaya za Balali zilisha athiri wengi!
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    uoga wa nini mkuu!!!!
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...google has all the answers, just goooooogle it!! :bump2:
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Nini hii? What the **** . Ndio preemptive strike au!
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,394
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    mnata mkanda wa video
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Relax Relax Relax!
     
  14. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Suala la Dr. Ulimboka si lake pekee,ili linahusu umma wote wa Tanzania sababu mateso aliyopata Dr Ulimboka ni serikali kujaribu kuutisha umma na kututaarifu kwamba serikali ndio kila kitu na wananchi ni lazima wafuate serikali inachotaka la litawakuta la Dr Ulimboka.
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    ukweli upi? atakochokuja kufanya Dr. Ulimboka ni kukazaia ukweli huo kwani ukweli tusha ufahamu.
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taratibu mkuu usiende mbio sana. Watu wapo makini kwenye hili suala zima.
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    tunajaribu kuaminishana na kueneza kuwa serikali imefanya hivi. ........ KAMA SI KWELI. basi ile kanuni ya "UWONGO UKISEMWA SANA HUGEUKA KUWA UKWELI" inachukua nafasi yake hapa
     
  18. Gooogle

    Gooogle Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..Sio woga najaribu Kuwashtukia hawa mabwana
    ..huku nikichezesha dish langu kuweza kupata filamu itakayo kuja mbele yetu.
     
  19. Gooogle

    Gooogle Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyema kama umelikumbuka na hili.

    Wape Hi kihesa sokoni.
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kuna watu walitoa watoto hata Mama mzazi tena kutoka hukohuko Nyanda za juu kwa ajili ya utajiri.
    Habari imeshajulikana, na yeye ataiongezea kwa walio karibu nae, ila itafaa Mahakamani? maana juzi mfanyakazi wa Kampuni la Simu avamiwa nyumbani, Gazeti maarufu lafungiwa kwa kunasa nyendo za mawasiliano, kila kitu wazi lakini bora kunyamaza au kupambana na
     
Loading...