Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usisubiri mvue inyeshe ndio usafishe gari lako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Nov 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Kuna waungwana wenye magari lakini ukiwaona walivyo smart na magari yao machafu vitu viwili tofauti kabisa
    wengine wanadiriki kusubiri mvua inyeshe ndio waanze kusafisha magari yao

    vile vile kuna wanaume wana hamu sana ya kuoa na wanapovuta mzigo kuutibia inakuwa ngumu sana sana;;hili limefanya wanawake wengi sana kukimbilia nje ya ndoa na kutafuta booster....isifike wakati watanzania tunakimbilia kuoa huku kutoa kwenye nyumba zetu tunaitwa wabaili hii ni laana..usisbiri mkeo umfumanie aje kukwambia tatizo unabana sana ndio unaanza kujivuta kuleta nyama samaki wakati unamlisha mwenzio maharage we ukirudi umeshiba lohhh nasema wanawake amkeni saa ya mapambano akuna kulala

    sasa kwa nini usubiri mvua ishakunyeshea na mbaya zaidi unakuta alikulia mkeo ni jirani yako kipenzi nyumba ya tatu kutoka kwako oooh anza kutoa usiabike mjini hapa
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :washing:
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    msg sent
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona leo kinywaji uliyokunywa uwe wainya hiyo hiyo daily mana umeniamsha usingizini thanx mnooooooooooooo
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unachotaka wewe ni kuudumiwa 2 c ndio umeshaambiwa raha jipe mwenjewe
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mapenzi bwana. wengine wanatoa kila kitu wanaitwa mabuzi, wengine wanabana wanaitwa mabahili. wale wanaokimbia makasheshe ya sita kwa sita wanaitwa wzembe na wale wasiotosheka eti ni kosa la mwanaume kuwa mwanaume suruali. lakini la muhimu maisha yanaendelea na mapenzi yanazidi kurun dunia!
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli,yaani hamna formula kabisa
     
Loading...