Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usista duu haulipi...... Utaumbuka bureeeee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 20, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Hili ni tukio la kweli lililo tokea last weekend mjini Dar es Salaam pande za Masaki.
    Kisa chenyewe kilikuwa hivi, kuna kijana mmoja wa pande za Usukumani alipata msichana kwenye facebook.
    Kwenye kutambulishana, msichana akajitambulisha kuwa anaishi Masaki na wazazi wake.
    Kijana wa kisukuma akamdondokea kiukweli sister do wa Masaki. Kijana wa Kisukuma alipopata likizo, akafunga safari hadi DsM na kufikia bondeni hotel, Magomeni.
    Mawasiliano yakafanyika kati ya sista duu wa Dsm na Msukuma mshamba. Binti akaja hadi Magomeni Bondeni Hotel na kuanza kumgombeza Msukuma kwa nini amefikia Magomeni Hoteli ya hadhi ya chini na hakufikia hoteli kama Golden Tulip, Sea Cliff ama Double Tree Hotel.
    Jamaa Msukuma akajitettea kuwa hakuwa na uwezo wa kukaa hoteli kubwa, binti akamfyonya kwa dharau ya hali ya juu.
    Msukuma akachuklia poa, na baada ya siku tatu binti mwenyewe "akajiingiza mkenge", akamwambia Msukuma twende Masaki ukamuone baba yangu n na ndugu zangu.
    Maandalizi yakfanyika, Msukuma na binti wakaongozana wote pamoja hadi Masaki. Kufika huko wakakuta nyumba imejaa vijana, hakukuwa na mtu wa makamo wa kuweza kuwa baba ama mama wa Sister Duu wa Msukuma.

    Jioni Msukuma akiwa mbioni kuondoka akaja mzee mmoja wa Kipemba. Sister doo kwa manjonjo akamuintroduce Msukuma kwa baba wa Kipemba.
    Mpemba akafurahi sana, na akauliza umempeleka kwenu Yombo Vituka?
    Sisterr doo akakunja uso na kubadilika ghafla, wakati akimsindikiza Msukuma akamwambia sikutaki, baba yangu amekukataa ameona huna vigezo vya kuwa mpenzi na kuanzia leo usinijue tena.
    Msukuma akajibu haya, lakini akawa na jibu sahihi kuwa sista duu alikuwa analazimisha kuwa mtoto wa tajiri.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    sista duu anaendelea kumtumia msukua sms akimponda kuwa sio mvulana wa kisasa na wala hastahili kuwa na msichana kama sista duu wa Masaki
     
  3. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    huyo sista duu wa masaki alikua beki tatu nini!!!???
     
  4. K

    Kyeli Lula Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ndio matokeo ya mapenzi ya kwenye facebook, Kaka Bujibuji mwambie huyo Msukuma ajfanye anataka kumwoa ila ampeleke kwao Yombo Vituka kwanza
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Inawezekana...
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaah!!! Bujibuji again...
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usista duu kazi kama huna vitendea kazi.............hehehehehehe
     
  8. M

    MyTz JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadada wa kibongo wanapenda sana kuigiza maisha!!wameshindwa kabisa kuishi maisha yao halisi...
    inawezekana ni kweli bek3/mtu wa chini sana kimaisha...
     
  9. M

    MyTz JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    heheheheheh...
    hapo umenena, nenda ukatete nao wenye hako katabia!!!i&i
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Bujibuji hii hadith ina2fundsha nin mkuu?
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hamna kitu hapo..ni hadithi tu kama za 'kumbi na kumbinga".
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmmh!
    .
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Masaki ndo nini? Au wapi?
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    shangaa,cjui wanao kaa brooklyn au manhattan wao wasemeje.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    kwani haya mambo bado yapo siku hizi?

    kuna matajiri wengi saana wanaishi manzese au yombo au hata magomeni na ni matajiri kuliko hata hao wa masaki....
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    wengine wanadhani eti ukizaliwa tu Dsm una degreee. Halafu kusoma na kuandika hujui
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Unakufahamu Manzese Midizini, Mbagala kwa Nyoka na Tandale Kona ya Ta'ko? Basi Masaki ipo jirani na maeneo hayo
     
  18. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh,usister du mwingine ni adhabu 2..kwan wanaokaa masaki wanapokufa hawaozi?
     
  19. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nahisi nahitaji ramani mpya ya jiji la DSM
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    dada yako akiwa house girl imekula kwako
     
Loading...