Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usisome - kisa cha da chiku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Jan 21, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Afande Manyota kaja Boston kutoka Bongo kwenye Mkutano Longwood Medical Center. Amefikia CHARLES HOTEL mjini Boston. Afande Manyota (AM) amempigia simu Chiku kumsalimia. Wanapanga Chiku Aende hotelini jioni waonane ili Afande ampe zawadi kutoka kwa shangazi yake Bongo.Chumbani kwa Akande Manyota Hotelini. Afande Manyota anamgojea Chiku kwa hamu. Chiku anabisha hodi mlangoni chumba (suite) namba 610:

    Chiku: (Taratibu kwa sauti ndogo) Hodi!AM: Karibu!Afande Manyota anafungua mlango…….
    AM – Oh, Karibu, karibu sana
    Chiku – Asante (Chiku anashangaa Afande Manyota alivyo handsome futi sita, anaonekana kama ana misuli ya bondia)
    AM- Kumbe wewe ndiye Chiku, oh karibu sana, nilikuwa na hamu sana ya kukuona. Shangazi yako kaniambia mengi juu yako.
    Chiku – Asante nimekaribia. Shangazi hajambo siyo.
    AM- Hajambo, anakusalimia sana. Karibu kiti
    Chiku – Ahsante, Oh, chumba kizuri sana, kumbe hii hoteli safi sana…..
    AM- Na hata mimi nimeipenda sana, chumba kikubwa
    Chiku – Bila shaka kuna Jacuzzi bafuni?
    AM – Haha, Jacuzzi ipo dada, unajuaje ulishawahi kufika hapa nini?
    Chiku – Unastarehe wewe…….. hata hii hoteli inajulikana kwa anasa zake


    SOMA ZAIDI

    VISA VYA DADA CHIKU
     
  2. 2k Genius

    2k Genius Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dada chiku napenda nitoe visa vyangu nifanyaje?kelvinmwaisango@gmail.com
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    uu uchafu huu. uyu dada chiku ameshindikana.
     
Loading...