Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiseme hapana sehemu ya ndio"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by seseme, Oct 2, 2011.

  1. s

    seseme Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila nakupa ushauri mmoja, mwanaume hasifiwi kwa kuwa na maumbile ya kiume, maana hata mashoga wana maumbile hayo, ila kuna sifa ya ziada kwa mwanaume,kuwa na msimao.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa unamanilisha nini?
     
  3. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    wh................wh.................wha.............what?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anasema hivi: mwanaume kuitwa mwanaume sio sababu ya maumbila, ni sababu ya msimao wake
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    nimekuelewa mkuu ila ungeongeza na hii sio mbaya..............Mwanaume ansifiwa kwa kushughulika ipasavyo kunako *********
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    heading na body havihusiani hata kidogo
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    jamani!
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hii haieleweki sijui tuamue kulingana na mwendelezo au
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Haya ushauri huo fanyieni kazi!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    kasema wanaume wawe na msimao!
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    msimamo juu ya nini maana naona iko hewani sana
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ye mwenyewe yuko hewani ndo maana amerun away! Alafu bora wewe angalau umeelewa ni msimamo, mi nilikuwa sijaelewa kabisa hilo neno 'msimao' dah! Kumbe amechapia kidogo tu, nashukuru mkuu kwa mwongozo!
     
Loading...