Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiri kwenye mahusiano..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lila, Aug 14, 2012.

  1. l

    lila Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je ni vizuri kua na usiri katika mambo unayofanya kwa mwenza/mke/mume/mchumba?Mambo hayo yanaweza kua ya

    kifedha,kikazi,kimampenzi ama ni sawa kua wazi kwa kila jambo unalofanya ama unalofikiria?Manake kibongo

    bongo kudanganyana ndo mpango mzima,,,,Kwa mfano mimi napenda saaaaana ukweli,sipendi kudanganywa

    hasa na mtu ninaempenda,ila mtu akinidanganya naona ndo hanipendi,,wht do u thnk guys uongo ndo unaodumisha

    mahusiano????????
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Mpango mzima ni kudanganya mwanzo mwisho.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Siri na uongo ni vitu viwili tofauti, katika mahusiano ni bora kuwa msiri sana hasa upande wa uchumi, lakini usiwe muongo. Mahusiano yanapovunjika hasa kwa ugomvi au kinyongo, wanawake siku zote hufanya kila njia kujaribu kuharibu maisha ya Ex wake, sasa kama ulikuwa umempa siri zako atakumaliza kirahisi.
     
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna baadhi ya vitu sio vya share e.g atm #, my JF password, jeneza, how much toilet paper u use per session etc. hii ni natural sio mambo ya usiri/uongo, naona wewe unataka mwenzio akupe data ambazo ni 'too personal' na hii sio healthy kwenye mahusiano
     
  5. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    siku zote ukweli humuweka mtu huru ninapenda sana kuambiwa ukweli hata kama unauma kiasi gani kuliko kudanganywa kwa sababu,hakuna kitu nisichopenda kama kudharauliwa na mara zote mtu anayenidanganya huwa ninamuweka katika kundi la watu wanaonidharau cwezi kuendana naye.
    Usiri for wat?..
    hata mambo yangu ya kiuchumi mpenzi wangu ninamshirikisha sababu yy ndy budget planner mimi consultant!....
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ah wee kuwa muwazi tuu ata atm number mpe, mshahara wako ajue unapata shillingi ngapi yaani watu wanachoshindwa kuelewa ni kuwa wewe unapo kuwa muwazi na maisha na miendeo yako ni vigumu sana mtu msiri na muwongo kukukaribia kwa sababu yeye kugundulika ni rahisi sana
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    A woman's heart is like a deep ocean full of secrets they r always complicated
     
Loading...