Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'usipotuma ntamwambia kaka'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Nov 17, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @arusha,baba mngoni,mama mchaga

    umeoalewa mwaka huu, jpili ukamtembelea mamamkwe (hukufwatana na mmeo as yupo kikazi Nairobi kwa miezi minne) ,kule ugenini bahati nzuri/ mbaya shemeji yako (mdogo wake mmeo) alikuwepo.Huyu shemeji yako alikuwepo masomoni UGANDA na ndio kwanza amerudi likizo na hukuwahi kukutana nae b4.

    Baada ya utambulisho mnapiga stori na ni wazi unamwona kachangamkaa.Unamuueleza mamamkwe kuwa shemeji yako ni mchangamfuu anakwambia just for sometimes kuna siku hutajua kama yupo home manake hata redio hawashi.

    After two days anaanza kukutumia sms za kawaida na kubeep.Then anaanza jamani shemeji nauli ya kuzunguka mjini inakuwa ngumu mpaka kaka arudi ndiyo ntaanza kupumua.Unajiskia aibu unamtumia 20000, mara 40000, mara 30000.Anakushukuru kwa kukwandikia sms "KAKA AMEPATA MKE MZURI NA MJANJA I WILL ALWAYS LOVE U, be on your side hata kama chokochoko zitaanza"-kumbukeni wakati unaolewa hukuwa chaguo la dada yake mmeo.

    Mara usiku shemeji anakusms kuwa anataka laki tatu na anaamini unaweza mpatia kesho jioni.UKAMJIBU HUNA NA HAIWEZEKANI LABDA AWASILIANE NA KAKA YAKE.Shemeji kwa sauti ya ukali wa ajabu anakuamuri ufanye hivyo ili kumsaidia kumpa hongo Lecturer wake aliyemfelisha huko UGANDA.Anaendelea kusema ukikataa ntamweleza KAKA kuwa unanitongozaga na ntamweleza mama kuwa kuna siku nililewa (Note:last jpili alikuja kwako akoondoka saa mbili kumbe alielekea Bar home alifika saa saba usiku)nkajikuta nimelala na wewe na naomba aniitie mchungaji ili niokoke leo niacha maovu.

    Note:mmeo akikwelewa ,mamamkwe je?shemeji yako anadai ana sms nyingi sent/received zinazoweza kutafsiriwa kinyume ikiwa ataamua kuzitumia kushawishi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    hii story haijakamilika......kuna mengine ume ya edit....

    mambo ya shemeji kula.....
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Noitasimamia kweli na haki, sita mpa hela na kama simu ina uwezo wa kurekodi, nitamrekodi ili uwe ushahidi.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imekamilika 100%
    hakukuwa na biashara ya mapenzi hapo sema shemeji anatafuta hela za kumhonga mkufunzi wake kwa mgongo wa mkee wa kaka yake
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbuka mwanaume akishatilia mapenzi mashaka ni manyanyaso kila uchao
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahhaaaaaaaaa una akili sana ww yani niliwaza ivo ile naangalia coments nakuta yako ya kwanza umeuliza ivo loh! like u were in ma mind loh!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kama mumeo anakupenda utamwelewesha ataelewa. Kwa nini uwe mtumwa? Kama simu inarekodi we rekodi tu baada ya hapo ndo uwe ushahidi
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Marytina!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Usitume!

    Liwalo na liwe!

    Wacha haki isimamie upande wake bana!
     
Loading...