Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usipitwe na hii Thread I swear you gonna like it!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zeddicus, Aug 11, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    SILENT LOVE____________USIIPITE BILA KUISOMA!!!!

    Venue
    Chuo kikuu cha Dar es salaam

    1st year

    nikiwa nimekaa leacture room nikimuangalia msichana aliyekaribu yangu,niliyekuwa nikimuita "Bestfriend"nilikuwa nikimuangalia nywele zake nzuri na sura yake ya upole huku nikitamani awe wangu,lakini yeye hakuwa akitamani hilo na nilikuwa nikilitambua hilo.
    Baada ya leacture,alikuja kwangu na kuniomba notes za siku ya nyuma kwa sababu hakuweza kuingia darasani hiyo siku iliyopita.baada ya kumpa akasema "asante" na kushikana mikono na mimi.I wanted to tell her,i want her to know that i don't want us to be just friends,i love her but i'm just to shy,and i don't know why

    2nd year

    Simu yangu iliita,kupokea alikuwa yeye alikuwa akilia akinielezea jinsi gani boyfriend wake broke her heart,she asked me to come over because she didn't want to be alone,kwa kuwa ni rafiki yangu kipenzi ilinibidi kwenda kumfariji,as i sat next to her on the sofa,nilikuwa nikimuangalia Machoni nikitamani awe wangu.Baada ya masaa mawili baada ya kuangalia nae movie mbili tatu na kula nae chakula pamoja akarudi katika hali yake ya kawaida,hivyo akaamua kwenda kulala,before akaniangalia na kuniambia "asante" na kunipa tabasamu tamu,i want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

    3rd year

    Siku moja kabla ya Tamasha la muziki chuoni alikuja kwenye meza yangu leacture room na kuniambia "Boyfriend wangu amepata udhuru hivyo naomba unipe campan katika tamasha la muziki leo usiku" kwa kuwa tuliwekeana promice kwamba ikitokea kila mmoja wetu amekosa mtu wa ku-date nae basi tutaenda pamoja just as "bestfriends".hivyo tukaenda.
    katika tamasha baada ya kila kitu kuisha na muziki kufungwa,nilikuwa nimekaa nje ya ukumbi nikimuangalia jinsi alivyokuwa akicheka na rafiki zake,she saw me looking to her she smiled at me,i want her to be mine lakini yeye alikuwa hafikirii hilo kabisa na nilikuwa nikilitambua hilo,then she said to me "nimekuwa na muda mzuri na wewe asante sana" and she gave me a sweet smile.I want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

    Graduation Day

    siku,wiki kisha mwezi ukapita ilikuwa ni mahafali yetu tukimaliza masomo ya chuo,akiinuka kwenda kutunukiwa shahada yake ya uchumi nilikuwa nikimuangalia akiwa amependeza sana siku ile,i wanted her to be mine,but she didn't notice me like that,and i knew it.
    kabla watu hawajatawanyika kwenda makwao,alikuja kwangu akiwa na vazi lake la mahafali,na kulia pale nilipomkumbatia akainua kichwa chake na kuniambia "you are my bestfriend asante sana" i want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

    Miaka michache baadae

    Nikiwa kanisani Yule Msichana akiwa anaolewa sasa,nilimuangalia akisema "ndiyo nakubali " and drive off to new life,kaolewa na mwanaume mwingine,i wanted her to be mine,but she didn't see me like that,and i knew it.
    but before she drove away,alikuja kwangu na kusema "asante sana" and kissed me on the cheek.I want to tell her to know that i dont us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

    Kwenye Mazishi

    Miaka ilipita i looked down katika jeneza lilokuwa na msichna ambaye alikuwa ni "bestfriend" wangu,Katika Service ya mazishi wakasoma diary ya Bestfriend ambayo alikuwa akiiandika enzi za maisha ya chuo'

    Diary yake ilikuwa Ilikuwa ikisomeka hivi
    I stare at him napenda awe wangu,but he doesn't notice me like that,and i know it,i want to tell him,i want him to know that i dont want us to be just friends,i love him but i'm just to shy,and i dont know why.I wish he would tell me he loved me!

    Nilipiga magoti huku nikilia nikijisemea moyoni i wish ningemwambia tu ukweli,nimeshachelewa sipo nae tena katangulia mbele za haki i cried!!

    Vunja ukimya

    thumbs up if it's touched your heart:(

    ...:D
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Thumb up!
    Lkn feelings zikiwa mutual sawa, lkn ukijilipua halafu ukachuniwa au ukakubaliwa just kwa kuomewa huruma; unawish bora mngebaki friends tu.

    Pia mnaweza kuwa wapenzi na kuoana, then mnagombana pia you wish s/he was just ur best friends. As much as tunahitaji wapenzi lkn marafiki ni muhimu pia.
     
  3. B

    Bibi yaga Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah... Stori yako imenifanya nisisimke..Nimeipenda sana.
     
  4. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Iko fiti na imekaa mkao kinoma hiyo story, chakujifuza hapo ni kwamba kama mwanaume unapaswa kujiamini ktk kila jambo, mtemee cheche na kwanini akutose? MAPENZI SIASA. mwenye sera nzuri ndiye afanikiwaye.

    UDOMO ZEGE UNAWAPONZA WENGI KUKOSA VITU VIZURI KAMA TIMBULO NA DOMO LANGU.
     
  5. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nyce story, but sorry for not be opened to the one who you real love.
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaaa yani umemkosa uliye mpendai sasa ndugu kama wote mlipendana kama unavyo sema, mbona yeye alikubali kuolewa na asiye mpenda?

    Mwanamke akisha penda huwa vigumu kukubali kuolewa na mwingine atafanya kila njia aolewe tu na aliye mpenda, labda wewe ungetangulia kuoa kabla yake hapo angekuwa hana tena uwezo, na FYI wengine hata kama umeoa lazima watataka tu wawe ma second wife sababu wamekupenda.
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ulipiga magoti ukalia lkn angekuwa wako nadhani kilio kingekuwa zaidi ya hapo. Ila somo zuri kwa wenye kuingia ktk mahusiano pia linakuwa baya iwapo unayempenda/ kukupenda ni bf au gf wa rafiki yako.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    diary yake uliipata wapi???

    Anyway, kuwa domo zege noumer!
     
  9. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    ulikuwa unasoma saa ngapi wewe cause feelings za namna zinafanya materials kichwani yana evaporate
     
  10. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Imetulia!
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Dah!Yaan We Kongosho Huishwi Na Choko!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Nilijua kongosho lazima ukasirishwe na kitendo chake cha kukaa kimya!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Story nzuri ina fundisha.

    Chance nzuri ambayo ulipataa ukashindwa kuitumia ni siku hiyo bf wake alipo muumiza na akakuomba umpe faraja!

    Ukimya wako ulipitiliza.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,012
    Trophy Points: 280
    duh aisee imenigusa kweli ...hata mie nahisi udomo zege huwa unaniponza sana............
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Stori hii imenigusa sana!
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    iko poa,..
     
  17. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Mkuu smtmz n bora ukae kmya kma huna uhakka kuw nayy anakupnda uendelee kutengenez mazngra ya nguv il akuelewe- kulko kumtel haf akucholee we we we... Inaumaje hyo!?
    Ctaorudia mpak leo nna kdonda
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hii ni story au kweli? ndio leo kusikia kwenye msiba watu wanasoma diary ya marehemu, nashangaa pia ina maana diary yake nzima aliandika maneno hayo tu?
     
  19. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe kwani ungetiririka ingekucost nini? mdomo mzito hata vidole kuandika msg i miss u i love u i need u vilishindwa?? inaniumaaa saaanaa!!!
     
  20. i

    issabela Senior Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hyo ni story and nt reality bt its attractive yani hua naona uviv wa kusma kisa kirefu bt hi nimeiweza cz imenivutia big up sanaaa!
     
Loading...