Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usipite polepole daraja la Kawe; kuna majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 2, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JF.

    Za asubuhi, mchana, jioni?

    Wapendwa katika Bwana nimeona nishiriki nanyi kwa ushuhuda wa mwenyezi mungu alionisaidia jana

    Nilikuwa nikienda kumshusha mchumba wangu Kawe, nikapitia bara bara ya Mama Rwakatare kuitafuta barabara ya Kawe, nilipokata kulia nikaona gari moja corolla 100 ilikuwa inakuja kwa mwendo wa kawaida gafla ikaongeza speed na katika kukimbia ikatoka nje ya barabara kidogo kabla ya kurudi barabarani.

    Nilipoona nikasimama kwa shock; ghafla jamaa aliponiona nimesimama akapunguza mwendo nakutamka "FUNGA VIOO KUNA MAJAMBAZI DARAJANI"
    Nilichofanya si kurudi nyuma nikaamua kwenda kwa speed na kupita pale darajani.. nilipopita kidogo shemeji yenu; wifi yenu akaniambia wale paale wanakimbilia porini....nilimshukuru Mungu nilipoona keep-left ya Kawe
    nikawaza mbali sana ....jamani hawa watu nahisi kama awashiriki wanajeshi basi wanajeshi lazima wanawasaidia kwenye huu uhalifu....

    Ndugu zanguni mh MWAMUNYANGE KABLA ya kuwa mkuu wa majeshi...alipitiwa na wataalam wa hapo hapo darajani.. siku ya pili yake wanajeshi wakaanza kushinda usiku pale mpaaka asubuhi....walikaa pale kwa muda kidogo....sasa nimeshindwa kuelewa ni nguvu ya soda ama ;
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ndugu wanandugu ni vibaya kuamini lakini kwangu miimi naitajika kuamini hapa wanajeshi.....wanahusika na huu wizi...ndugu zanguni...sehemu wanayofanyia uhuni iko jeshini kabisa ,na leo nimepata mkasa mmoja kuna ndugu nae mwana JF alipita pale miezi sita iliopita...akatokea mtu na kudandia gari akakimbiza kwa speed alipofika karibuni jeshini akaruka.......,na hakuna mwanajeshi aliemfwatlia...mi nahisi hii kesi ya darajani aiitaji polisi tunaomba mwamunyange ajipange na wanajeshi wake waanze kukesha pale..na si mpaka alizwe mkubwa ama mtu wa jeshi ndio wakumbuke kuleta ulinzi pale..nyie wanajeshi kazi yenu kulinda wananchi na nyie ndio mnaamua kuigeukia amani..nani atulinde jamani???
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mna uhakika ni mandata au vibaka tu wa kawaida.Anyway patrol ni muhimu.
     
  4. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Sio kazi ya Mkuu wa majeshi bali Said mwema na wafuasi wake!
     
  5. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hili daraja kulikoni!? naelekea kuamini kuwa ni kweli hawa jamaa wenye dhamana ya kulinda nchi wanahusika! Hii sio incident ya kwanza, kwa mwaka huu peke yake nadhani inaweza kuwa ya tano au sita kati ya zilizoripotiwa katika hili hili daraja! nakumbuka pia alishawahi kuuawa mama mmoja wa kijapani katika daraja hili hili miaka ya nyuma! kulikoni????kama ni wezi/vibaka wa ukweli basi watakuwa na roho ya kijasiri mno ukizingatia lile ni eneo la jeshi, hali inazid kuwa mbaya licha ya kuwa limeongezwa daraja la pili kwenye hili eneo....
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Vibaka kila kona, kama Zombe alikibaka hawa wengine si ndio watasisevia tuu kama wananawa.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Vibaka kila kona, kama Zombe alikibaka hawa wengine si ndio watasisevia tuu kama wananawa.

    HASWAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  8. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pdidy,
    Ilikuwa saa ngapi?
     
  9. k

    kapuchi Senior Member

    #9
    Jun 2, 2009
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eneo la kawe darajani ni kichaka kibaya cha majambazi,tunamuomba Kamanda kova atusaidie sisi wakazi wa mbezi beach,tegeta,na bunju,africana tunaotumia daraja hili na kurudi usiku kutoka makazini,tupatiwe askari wakulinda eneo hili jamani.

    cha kusikitisha zaidi mahali pale ni karibu kabisa na kambi ya jeshi la kujenga taifa makao makuu,KULIKONI!
     
  10. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tofautisha vibaka na majambazi ... usha sikia jambazi kaiba ucku?
     
  11. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #11
    Jun 2, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana jambazi anachagua muda jameni????????!
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Daraja livunjwe wanajeshi wachukue daraja leo halafu Tanroads walete daraja kubwa la magari 2 kila upande. Pale panachangia sana foleni
     
  13. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2013
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,936
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Toba, napita kila siku Kati ya saa 4 na 6 usiku, naamia Mwenge Lugalo, na Ahsante Pdidy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,691
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Hapo Darajani ni kambi ya Waheshimiwa wa NGUVU TISA AKILI MOJA bila shaka wakikosa kupora magari wanahamia maduka ya karibu na hapo na kupora na utashangaa hawakamatwi hata siku 1
     
  15. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2015
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,853
    Likes Received: 1,179
    Trophy Points: 280
    Khaa!! Niliogopa kweli. Kumbe ni year 2009 wakati hata valentina kifua bado flat screen :)
     
  16. i

    ibanezafrica JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2015
    Joined: Oct 23, 2014
    Messages: 1,215
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Tatizo barabara zetu hazina taa! Sehemu kama ile ilihitaji mwangaza mkali pande zote na ikibidi kichaka kile kiondolewe ubaya kwetu tz uwajibikaji hakuna sijui halmashauri za manispaa zinafanya kazi gani? Nashanhaa jiji kubwa ka hili city centre hakuna street lights ni giza! Hii hatari sana
     
  17. K

    Kwameh JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2015
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Juzi Stakishari Ukonga palikuwa pamewaka taa.
     
  18. s

    simanyane JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2015
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 2,259
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Nchi haiko vitani je kazi yao ni nini?
     
  19. xuxu meyu

    xuxu meyu JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2015
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 219
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Duh bora mmetufahamisha na wengine japo habari yako nihatari unaweza jiku unang'olewa meno na plais
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2015
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    copy to Valentina
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...