Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USIPITE HEBU soma HAPA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Jun 15, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Jana 14 june Tukiwa katika mizunguko yetu ya life mi na rafiki yangu ghafla alipokea simu yake iliyokua ikiita na baada kukatika nikaona kama jamaa ghafla katokwa na mood {kapotea kimawazo} nakaanza kumdodosa kwa nini amechange ghafla kidogo agome kunieleza ila baada kushow care akanieleza yafuatayo:
    MPENZI WAKE ALIPATWA NA TATIZO LA KIFAMILIA MWAKA JANA na HILO TATIZO LILIPELEKEA MPENZI WAKE KUOKOKA tangu safari yake ya wokovu imeanza kwa huyo mpenzi wake imemsababishia kukonda,anacomplicates life kitu kidogo tu YESU HAPENDI hata kiss imekuwa tabu kupata na mengine kibao hadi kupelekea jamaa yangu akae pembeni kucheki trend ya huyo mpenzi wake.Sasa ile simu aliyotoka kupigiwa ilikuwa ni taarifa kutoka kwa rafiki yake na jamaa yangu huyu ambaye anasoma na huyo msichana chuo kimoja hapa nchini ikimueleza kuwa mpenzi wake hasomi na anafail mitihani sana kutokana na kuwa MUDA wote anautumia kusali na free time yake anaitumia kuhubili Injili chumba hadi chumba kwenye hosteli za pale chuoni anaposoma na anazidi kupungua kwa kukonda kwa ajili ya kuzidisha kufunga(fasting) mara kwa mara.SASA JAMAA YANGU AMEINGIWA NA HURUMA ANAHISI MPENZI WAKE ANACHANGANYIKIWA NA KILA AKIMFUATA KUMUELEZA NDO KABISA JAMAA YANGU ANAONWA KAMA SHETANI ANAMTUMIA JAMAA ILI AMTOE MIKONONI MWA YESU.jamaa yangu hajui pa kuanzia mi nimeshindwa kumshauri nimemsihi ajipe muda aombe ushauri kwa watu mbali mbali ila nimeona bado nina nafasi ya kumshauri jamani mnalionje hili swala?
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sidhani kama hii story ni kweli
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mwambiel ale kona zake tu..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    napita tu, vip yule mchumba ako ushamtema?
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sounds like me, maana nami nimeokoka yaani naboa washkaji mpaka basi. Muulize hata Kongosho!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo akitaka waende sambamba na huyo mpenzi wake nae aokoke tuu la sivyo huo uhusiano hata uweza..
     
  7. k

    kaeso JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naye aokoke tu au ammwage huyo mpenziwe.
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Si ulinishauri niwe na ganzi moyoni ili nidumu nae bado ninae hadi mwisho
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    kipi unachodauti ndugu
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    wewe umemshauri nini huyo rafiki yako? awaone wachungaji wake wamshauri pia maana yeye hatamwelewa,pia ikiwezekana naye aokoke halafu ndio aanze kutoa ushauri,vinginevyo itakuwa ngumu Mwambie jamaa ajisogeze madhabahuni mwa Bwana
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ameonja utamu wa Yesu! mwambie jamaa nae aokoke
     
  12. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwahiyo???
     
  13. D

    Danho Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli duniani kuna mambo.
     
  14. m

    mussamhando Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote mnakataa ukweli mbona hao wapo wengi tu!
     
  15. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ndani ya Yesu kuna raha unapotimiza na kufuata sheria na wajibu lakini inapopitiliza inakuwa kero ndio maana maandiko yanasema kila kitu kiwe kwa kiasi,sasa ameokoka huku anafeli masomo huo wokovu gani wakati tuliookoka tunafanywa kuwa vichwa wala sio mkia au yeye anatumia Biblia ipi hiyo?
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Well said!
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Nitalifikisha hili
     
  18. F

    Faida New Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha bila Yesu si kitu lakini pia maisha bila elimu ni sawa na chai isiyokuwa na sukari. mwambie ajitahidi kumweleza na ikibidi aokoke pia ili waende sawa.
     
  19. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cwaamini sana walokole wa stail hii huenda ni mental illness.mwambie jamaa ampeleke kwa psychiatrist kabla mambo hayajaharibika zaid
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau wa hapa mna kumbukumbu
     
Loading...