Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usipamde mkorosho''....huku una ndoto za mavuno sawa sawa na mkulima wa ''Mchicha''.......UTULIVU wa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by herbsman, Sep 19, 2012.

  1. herbsman

    herbsman Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    soma tangazo kwa umakini na rudia then post.NHIF HILO TANGAZO LA JUNE UNAWEKA SEPTEMBER
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    umechanganyikiwa? unywaji pombe kupita kiasi ni athari kwa afya yako!
     
Loading...