Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiongee haya mbele za mumeo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Invisible, Oct 14, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia kiambatanisho nilichoweka utacheka lakini ukweli ni kuwa wanaume walio wengi hawapendi kusikia mambo kama haya... Vinginevyo atafanya kama uonavyo katika video hii

    Watch and enjoy :)

     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yeah,
    Some people find it funny, but to me it is kinda rude?!
    The lady was having a good time with the chicky :)


    Ukizingatia kwamba dog is the man best friend....
    I guess she has to get used to this! :(




    .
     
  3. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    He he he he aaaaa invisible leo umeniacha hoi. Sasa hapo ni wivu au nini kilichomfanya akakandamize ka kifaranga ka watu! Duh! kumbe na wao huwa wana wivu.
     
  4. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    LORAIN
    Haikuwa sababu ya wivu jamaa alikuwa anasoma hilo gazeti na alipenda pawe kimnya lakini kwa sababu fulani hakuweza kumwambie mpenzi wake na akamuonesha facial Expression kumjulidsha yakuwa I m reading I want peace and quit lakini kwa bahati mbaya mpenzi wake hakuiona hiyo hali
     
  5. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahaaa kumbe ni maswala ya SILENCE PLEASS ISHHHH! a a a a lakini jamani kifaranga cha watu hivi hivi yani kimededishwa! anglimuweka kofi basi kama demu alikuwa haelewi somo badala ya kiumbe cha watu, duh!. Lol
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    Mpenzi mstaarabu angehama hapo mezani akakae penye utulivu.
    Kuna wanaume huwapiga teke paka, ila hawafanyi hivyo mbele ya girlfriend or wife. What do you call a person smashing a living thing like?



    .
     
  7. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwenye nchi za wenzetu ukimpiga mtu kofi(mkeo) utakuwa unaitafuta jela kwa mikono miwili ......:(
     
  8. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh!! Mi nina wasiwasi na kiwango cha mawasiliano cha huyo jamaa na demu wake kama kweli wanapendana nadhani jamaa angemwambia tu demu kuwa azingatie utulivu otherwise asogee pembeni na kikuku chake.. Bila kuambiana inakuwa ngumu kila mtu huwa ana-enjoy kitu chake kwa hiyo kukiponda kile kifaranga ni ukatili na pia ni kutojali hisia za mwenza wake....Unadhani yeye angemnyang'anya gazeti akatupa huko pangetosha kweli hapo mahali?
     
  9. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    sasa angekuwa mtoto je .. maana vitoto vingine vilaniaga hovyo angemusmash kama hako kafaranga? ... poor woman .. shes hooked to a barbarian
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sweet dreams are made of these
     
Loading...