Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiombe yakukute

Discussion in 'Jamii Photos' started by Novatus, Apr 20, 2011.

  1. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukipona.jpg ukipona huwezi kurudia na kama hujawahi kutokewa na hii acha na wake za watu
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huyo mkaka alyefumaniwa ni wewe?? Wake za wa2 ni sumu!
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mchezo wa kuigiza huo.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Igizo hilo mkuu,huoni hilo pozi la binti na jamaa hawana hata wasi2?
     
  5. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaelekea jamaa anasema "Let me explain this before anybody gets hurt. it is not what you think it is......."
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mke wa mtu sumu mbayaaaaaaaaa siku hizi wengine wanakugeuza unapigwa halafu unageuzwa mke basi unakoma kabisa
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona jamaa kavaa nguo,halafu haiwezi kuwa kweli mtu kalala na mkeo halafu unashika tu panga pangetapakaa damu chumba kizima.
     
  8. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mbona hii ni movie sasa.......
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    tena itakuwa scene ya movie ya kibongo,looks fake kabisaa.dada kapozi,jamaa anaongea kama anadai change yake sh 650 kwenye daladala!
     
Loading...