Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiombe Tumbo Likachafuka ukiwa Porini!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by kaeso, Feb 14, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa alizidiwa kwelikweli...
     

    Attached Files:

  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa ndio iteremshe 'samadi' yake ktk chanzo cha maji? #priceless.
     
  3. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umejuaje kama tumbo lilichafuka???? inawezekana ni utaratibu wake wa kawaida. halafu vile vile anaonakana ni kamanda inaweze alikuwa hapo ni vitani,amesikia bunduki zimenyamaza ndo akaona ni nafasi ya kijisave.
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nyama choma na mayai ya njiani hayo..!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Huyo anaonekana ni mwanajeshi, sijui alikuwa vitani...
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Huyo ni kada wa magamba,si unaona T-Shirt yake, hovyo kabisa magamba.
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Huyo ni kawaida yake. Mbona anajikamua kabisa. Hata hivyo sio mstaarabu angeingia kwa ndani kidogo, hapo ni njiani kwa wapita kwa miguu.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    it only hurts when i laugh..tehe tehe tehe.
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa ni kawaida yake, nimeshamfumania mara kibao akifanya hy mambo af cha ajabu choo kwake kipo..
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeehhhh japokua hiyo kitu haina mjanja ila jamaa kakosa ustaarabu
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    environmental friendly ...... jamaa anaongeza mbolea kwenye mimea...
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mbaya zaidi awe amekula mapera hapo ndo inakuwa shughuli kweli kweli
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahah
     
  14. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una bahati hakukuona ulipompiga picha
     
  15. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh!! Sasa angekutwa na adui hapo sijui ingekuaje? Angekimbiaje?
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa tena anakipiga kitu uchochoroni..! yani hapo wakaja watoto ni balaa..! sijui atavaa fasta fasta bila kujisafisha huko kwenye nanii yake..! ili kuficha aibu..?
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu mzoefu maana hana aibu ya kujificha.
    Ila porini raha una achia pwaa hakuna kuremba remba.
     
  18. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh! jamani tufichiane siri japo kidogo!
     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Mh! Hiyo ni takataka. Ina maana sio mahala pake kuwa hapo. Hivyo haiwezi kuwa rafiki kwa mazingira.
     
  20. T

    TUMY JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa yake mbovu si angeingia walau mahala ambapo sio njia ya miguu ya watu wengine, sawa ni mbolea ila hiyo ni njia ya wenda kwa miguu aingie huko kwenye vichaka, mwambie azoe
     
Loading...