Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiogope ukubwa wa samaki.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Feb 3, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bosi mmoja alipata sekretari mrembo mno.>>Wiki ya kwanza bosi akamhonga yule sekretari simu ya laki 8.>>Wiki ya pili bosi akamnunulia seti ya sofa ya milioni 3.>>Wiki ya tatu bosi akamhonga yule sekretari gari ya milioni 8.>>Mwisho wa mwezi,bosi akamwomba yule sekretari akalale naye kwa usiku mmoja katika 5 star hotel moja.>>Yule sekretari akajibu;haina shida hata kama wewe ni bosi na una pesa nyingi,nitakufanyia bei ile ile ambayo huwa nawapangia wanaume wengine wote.....gharama yangu ni sh.5000 kwa usiku mmoja!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa ningekuwa boss ningeahirisha
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na pesa yako yote uliyomhonga?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo ndo pagumu....ntakomaa hata kwa siku hiyo then sirudi tena
     
Loading...