Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiogope kupima ukimwi...

Discussion in 'JF Doctor' started by Baba Matatizo, Jan 12, 2012.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usiogope kupima UKIMWI.pia usiogope KUCHUKUA MAJIBU YAKO.WATANZANIA WENGI NI WAGONJWA KWA SASA.USIJE UKASEMA UPO PEKE YAKO MWENYE MARADHI.KAZA MOYO WAKO NA WALA USIJUTIE MAJIBU YAKO YA HIV POSITIVE.
    KUWA NA VIRUSI VYA UKIMWI SI MWISHO WA MAISHA.KAZA MOYO.....
     
  2. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mh wewe umeshapima?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu mimi nilishapima mmara tatu lakini mara zzote nilikimbia majibu
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada si bure huyu!Napita tu
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa vifaa hivi vya kupimia vilivyopo hapa tanzania fake ambavyo hata wizara ya afya imesema ni vifaa vibovu visivyofaa kutumika sasa kwa nini nisiogope kupima, kwa nini nisiogope kuchukua majibu
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    makubwa!una point lakini acha uwoga.kuna vifaa vingi tu sio fake!pole kwa mawazo ya zana fake.zinaweza sema un ngoma kumbe huna ...
     
  7. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu sidhani kama kuna mtu ambae hayupo tayari kwa hilo. Tatizo ni hivyo vipimio ni vya kubahatisha! Unaweza kuwa negative kumbe ni positive.Yaani kila kitu mchina kwa kwenda mbele.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WaTz wengi kuugua ndo mtu usiogope na kuwa na wasiwasi?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inabidi uchukue majibu kama uko salama uache faolo zenye kuhatarisha maisha yako
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tanania yetu imejaa vitu feki vingi mno mpaka madawa so wasiwasi nii muhim
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ila pamoja na hayo ni bora kuzijua afya zetu na kujipanga vyama ktk maisha na kuacha mafaulu yakukurupuka na kuweka malengo thabiti ktk maisha
     
  12. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mh! Mtoa mada naona Kama vile umetoka kuchukua majibu muda si mrefu!!
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    hili jambo lipo sana
    haswa pale unapokuwa
    unasubiria mda mrefu
    lazma upate hofu usepe
     
  14. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    dah inanifurahisha sana!jamani mambn ni magumu!kucheza faulo ni rahisi sanaaaa!mawazo mwaka mzima
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wakiyachelewesha unaweza ukasema unao ndo mana wanaandaa point za kukuambia....
     
  16. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    bora vipimo viseme negative kuliko positive.kama ni fake bora vilalie kwenye negative tu
     
  17. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nb;sijui kama mimi ni mzima.nimeandika ujumbe huu nikiwa na majonzi makubwa sana.nimepoteza ndugu wengi sana kwa ugonjwa huu hatari.mwaka jana nimepoteza ndugu wawili na wengine kibao wakiwa wagonjwa....iliyoniuma zaidi na kunipa ujasiri ni pale mdogo wangu wa kike wa mwaka 1990 alipopima na kuambiwa hiv positive.kaupata hapa hapa duniani.hakuzaliwa nao.zaidi ya yote hakuwahi kusumbua familia kwa umalaya wala tabia mbaya.......ukimwi tusiuogope jamani utatumaliza.kuupata ni rahisi kuliko kuukosa.
    Tukaze mioyo jamani!binafsi nitakaporudi hospital na kuambiwa positive sitahuzunika tenaaaaa
     
  18. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaenda kupima unapewa majibu then unaambiwa ohoo sory! Tulikosea tumegundua hauna virus.. Utawaamini kweli.
     
  19. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hapo lazima UTATA Utakuwepo!naweza ua mtu aisee!
     
  20. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Labda huyo anaeogopa kukupa majina awe wa kichina.
    Acha mawazo potovu mkuu,aogope kukupa majibu kwani wewe nani ?! Labda kama mna kaundugu na anajua kamoyo kako kalivyo kepesi kukabili changamoto!
     
Loading...