Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usinunue mafuta ya vituo vya Mt Meru kama walipenda gari lako!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Tunajua kila mtu anapenda utajiri wa haraka lakini kuna ule utajiri unafikiria kama unamuadhibu watu na si mtu unakuwa unaogpa
    kwa waliokuwa wakifwatilia swala la malori yaliorudishwa mmiliki wa hii kampuni ni mmoja wa mafuta yaliorudishwa ...simjui anijui ila nasema hili kwa kuwa kati ya magari 18 ya mafuta yaliorudishwa yake ni malori 9...

    Mnaweza kujua ni jinsi gani watu wanavyowaadhibu watanzania mnawaona na ma gari ya bei ya juu kumbe wanatuchangia mafuta na afadhali sikuhizi zamani walikuwa wanachakata na maji.....kibaya zaidi shell zake zinazidi kupeta na watu wanazidi kujeruhiwa na yale mafuta yalirudishwa na sidhani kama ayajarudi kuwaangamiza watanzania.....

    Anaywa kwa dar najua yuko na shell zake pale barabara ya mandela watchout hata gari yako ikizima nenda bp ama sehemu zingine za karibu bora uamini kuna mungu kuliko kutokuamini na sikiu ya mwisho ukamkuta utajuta na itakuwa too late wanyarwanda wamewahi kazi kwetu
     
  2. m

    mndebile Senior Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu kwa taarifa
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,662
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    unamaana gani??tusinunue mafuta SHELL zilizo maeneo ya mount meru.....na tusinunue mafuta SHELL zilizopo mandela road??ina maana hata kampuni kubwa kama SHELL nao wanachakachua??more info please.
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,039
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako SamsonMfalila,

    Mkuu hizi habari ni kweli kabisa wala si mara ya kwanza kuzisiakia.
    Mt Meru petroleum makao makuu yake yapo jijini Arusha,mkurugenzi wake anaitwa Atul Mital.Binafsi ni muathirika mkubwa wa mafuta ya Mt meru siku nyingi nimeacha kununua mafuta ya Mt Meru Petroleum kwasababu nafahamu mchezo mchafu unaofanywa na mmliki wa vituo karibu vyote hapa Arusha na sehemu nyingine.

    Atul ni mfanyabiashara anaechangia mabilioni ya fedha kwenye kampeni za CCM.iankuwa vigumu sana vyombo vya dola kufuatilia ufisadi wake ambao unazidi kukua mwaka hadi mwaka.Siku za karibuni amekuwa akiwaingiza wahindi kibao kutoka India kufanyakazi kwenye makampuni yake bila kufuata taratibu za ajira na uhamiaji.Kiwanda cha mafuta ya kupikia cha Sunola wapo raia wa india wasiajua hata kuongea kiingereza,unaweza kushangaa Atul anaweza kuajiri raia wa India kununua mbegu za Alizeti vijijini.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu, naona hapo mtoa mada ametumia SHELL akiwa na maana ni kituo cha kuuzia mafuta.
    Sio yeye tu bali watanzania wengi tumezoea kutumia SHELL tukimaanisha hivyo ingawa SHELL ni kampuni nyingine ya mafuta kama ilivyo BP, GAPCO nk.
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,662
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    asante mkuu.....unajua kwenye serIous allegations kama hizi inabidi lugha iwe fasaha na imenyooka....sasa hapa ni kama anatuhumu SHELL kumbe anatuhumu kituo cha kuuza mafuta ambacho hakina uhusiano wowote na SHELL.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    kichwa cha habari umekielezea vizuri sana, nimejitahidi kukuelewa asante kwa hilo....ila sasa huwa unanishangaza....hivi wewe huwa unakuwa mzima mara ghafla zinaruka?...coz hapo pa bluu ndio nimeshindwa kuelewa pamekujajekujaje katika hii habari ya mafuta.....
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Samsonmfalila mtabiri wa michezo gazeti la mwanaspoti -- angalia mwendendo wako haswa haswa kwa mada kama hizi haswa kwa kuegemea habari za mitaani utashitakiwa na jf italazimishwa kutoa taarifa zako ushitakiwe na uchukuliwe hatua
     
  9. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,662
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    ok..
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    usinunue mafuta ya mt meru na sio sehemu ya mt meru again more info??
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    shell=kituo cha kuuzia mafuta kumradhi kwa kiswahnglish
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    shy

    sina tatiz kwa hili hata wakipiga kelele ni kuomba tu TBC Watutolee taarifa ya habari ya siku ya tukio angalia malori yaliopangana yako mangapi na yameandikwaje tujiamini mkuu samahani kama una mahusiano na mh ubungo internet awajambo lakini??
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Duh! hii kazi sasa

    Mkuu ulienda kulog JF kwenye kijiwe chake nini akapata info zako, usiende tena bana maana hii sasa ni name calling.

    Otherwise ninakubaliana sana na wewe kwenye suala zima la consumer protection Tanzania ni zero. Nafikiri sasa hivi tuchague wabunge watakaopeleka hoja binafsi bungeni kwa masuala kama haya badala ya kusubiri Serikali ambayo ni mnufaikaji mkuu wa ufisadi huu kupitia michango inayofanywa na hawa mabaladhuri kwa CCM. Ingekuwa nchi zilizoendelea hayo malori 18 yaliyorudishwa na Rwanda mafuta yake yangekuwa yameshachukuliwa na Serikali na kuteketezwa. Unajua Mkapa japo naye alikuwa na ufisadi wake lakini kuna wakati alikuwa na guts za kulinda walaji japo huenda yule aliyechomewa ngano yake alikuwa hachangii CCM
     
Loading...