Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiniulize ...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkaa Mweupe, Jan 21, 2010.

  1. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mambo ya kwetu
     

    Attached Files:

  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hivi na wanaume wamepitia maduka ya kichina ya kutengeneza viungo vya mwili? (Referred to photo#3)
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli! Hata mimi nilistaajabu, mtu wa namna hii mbele ya viongozi wa hali ya juu. Kweli wabongo hatuna kazi.
     
  4. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachina hawana wanawake wala wanaume!! We ukitaka hata mifugo yako iwe na shepu kwa wachina haina shida!!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha saitama umeiniacha hoi na swali lako linachekesha
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hehehehe Kama marehemu Pepe Kalle namzia kweli kile kibao cha Dar Young Africa
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani huyo ni mtu wa ukweli lakini?
     
  8. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ndio lakini atakuwa na matende
     
Loading...