Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usinikubali haraharaka!Nisumbue kidogo v/s utandawazi!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Mar 22, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tangu zamani na hata leo kwa baadhi ya watu wanamchukulia mwanamke anapomsumbuasumbua mwanaume ndo inakua bomba na wameichukulia hiyo kama tabia ya kike hasa!Lakini mtazamo huu umepata upinzani kutokana na utandawazi kwani kukutana na binti leo na kupata one night stand ni kawaida na ndo imechukua sehemu kubwa ya maisha ya leo,je hii ya kuzungushana ina mashiko leo au ukiwa na mtazamo huo unakua wa kizamani?Kwetu wanaume wapo wanaopenda kuzungushwa?Na nyie wanawake je,vipi?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Akikuzungusha tu, shoga yake wa karibu kabisa anaeshinda naye anakuDIPU jioni hiyohiyo na kukuomba outing ya siri!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Usiulize,nidiss kama rado umkere fidQ,eti wanasema napenda ngozi nyeupe(usijichubueee),niponde kama wadau wa ze utamu kila dakika.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    AnakuDIPU!!U made ma day Paka!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa,umeandika majina ya nyimbo au?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    This is much more complicated.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya mistari katika wimbo wa fidQ ft Matonya--Nisumbue Usinikubali haraka
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    May be your the one who complicate things!Or......!!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    It could be or it could be not. It's all relative and it depends on the circumstance(s) too.
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    i like it strait bana ya nini tuzungushane lakini am just afyer sex so thats y
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Utaratibu huo bado upo tu, hiyo night stand ni kwa wafanyao biashara lakini kwa mdada wa kisure lazima uswage not less than 3 months at least.
     
  12. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hii concept ya kukuzungusha watu wanaiona mbaya(and that is one of the dangers ya kizazi hiki cha .com). Wadada humzungusha mtu ili mwanaume uzidishe bidii kwenye kumtafuta...Hiyo ni process ya kushortlist wanaume ambao ni hit and run(Kama mtu anakupenda kweli ataweza kuput up with the chase trust me. hata akiahirisha mapenzi yatampiga na atarudi ndani ya race kwa kasi zaidi).....Sasa tunawapa presha dada zetu waache hii kitu ndo maana mahusiano ya cku izi ni hovyo kabisa! Zamani mtu unakaa miezi kabla hujampata we unacomplain kuzungushwa cku 3!
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaaa mimi napenda sana mwanamke anaye nizungusha, mana nikiona anzungusha sana na wachana naye, hivyo ana nipunguzia ma zambi.

    Nawashukuru sana wanao nizungusha, haya yano kubali mbio mbio huwa yana nikera sana lazima nikayapande tu :cool2:
     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna msichana mmoja nilimuuliza, mbona huoni shida kuongea na mtu siku hiyohiyo mnakubaliana mambo, akasema kama nikikutana na mtu ambaye najua kabisa hata nikimzungusha miezi nitalala nae huwa najua eti akasema haina haja ya kumzungusha, kwa hiyo mtu anaejua hataweza kuwa nae anamkatalia hapohapo
    mtu kama huyu utamchukuliajje,utandawazi umetuharibu sana jamani
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha!!! miezi mitatu mbona balaa hapo.....jamani hamna taifa lililo faidika kwa vita ya muda mrefu
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    May be may be,may be not,but its all about how you choose to live your life!!
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Eti bana,kwani unatafuta kazi?
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yes!Nimeiona point hapo,huyo mdada yuko sahihi!What is the point of kuzungusha?
     
  19. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Raha ya kuzungusha ukimpata bwana hadi raha!!
    hebu fikiria mlupo umeulia misele miezi mitatu alaf siku ya siku akaingia lain anakuambia "honey bas mi nitakija j2" usiku hulali na j2 inaonekana ipo mbali.

    wakati huo huo unajenga picha ya game litakavyokuwa kali, hiyo ndo raha ya kuzungushwa bwana inaamsha mapenzi.

    Hasara: inafika j2 unakuta uwanja ni mkubwa kama kiwanja kile cha barca, alaf kama vile mtera!!!! unajiuliza miez 3 ndo nilichokuwa nakitafuta? kula U turn.
     
  20. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,415
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kuzungushwa ndo safi inajenga hisia kali ya mapenzi. mbona miez 3 michache sana, mie nilizungushwa 2 yrs, na nampenda mpaka leo!
     
Loading...