Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usinichoke Fidel80

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chloe.obrain, Sep 29, 2010.

  1. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua utakuwa unaona kama nakubore au nakusumbua sana but naomba tu unielewe kwamba ni roho wa bwana amenena ndani yangu kwamba nikushawishi uachane na habari za kaunta(valuu), uachane na habari za nyumba ndogo make naona umepewa na cheo cha "Mshauri mkuu wa hicho chama" Fidel80 naomba uwe flexible na ukubaliane na mabadiliko haya ikibidi hata hiyo location yako ubadilishe, yaani utoke huko UVUNGUNI uhamie KITANDANI labda au SITTING ROOM.:pray:
    ni rafikiyo kipendhi Chloe!!!!
    (sorry kwa niliyemkwaza kwa hii post)
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Chloe kwanini umeamua kunikwaza asubuhi na mapema namna hii?
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    matatizo mengine Chloe unajitakia mwenyewe, unaona sasa umechokoza wadau!!!!!!!!!mi sikusaidii kabisaaaaaa
     
  4. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eeeh....
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Una namba zake za simu? wapi pope Kaizer:A S 100:.....hapa ndipo huwa umuhimu wake unakuwepo>>>> Katibu hebu nukuu hii thread kwa matumizi ya baadae...:A S 8::A S 8::A S 8::A S 8:
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    :fencing::argue::gossip::bathbaby::violin::lalala:
     
  7. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :becky::becky::becky: umechanganyiwaeeeee soon mtamkosa mshauri wenu mkuu he he he he raha ilioje kwangu
     
  8. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mwaya sio mimi ni roho wa bwana amenena nami:rolleyez:
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Unajisumbua bure, huyo jamaa habadiliki!!!!
     
  10. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i hope wadau kutoka chama pinzani watanisaidia, ila nawewe ukiona nimezidiwa unisaidie bana:smile-big::smile-big:
     
  11. 2my

    2my JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi fidel wajamen!i wanna hear frm him mayb atakubali kuchange direction!!!!!
    lol naona aspirin anataka kuruka na m2!!!!!!
     
  12. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bravo Chloe..:A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Am still thinking :confused2:
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si unaona sasa, nimeshaombwa namba yako ya simu Chloe!!!!hebu niambie nimpe???
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kha! vingine naweza kubadili lakini hapo juu mmmh :confused2:
    Nasubili maombi ya Rev. Masanilo
    Nasubili ushauri wa Asprin je upo tayari nipotee kundini?
    Nasubili baba wa infidelity papaa Teamo
    Namsubili mtaalamu mwenyewe Kaizer
    Na wengineo jamani huu ushauri kwa kweli mgumu.
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    hapo bold ndiyo misingi muhimu ya maisha!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    :confused2::confused2: NGOJA NIKU :A S 100: manake naona maneno hutanielewa vizuri. Hii thread ni tishio kwa chama!:confused2::confused2:
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    FIDEL alikuwa anafuatilia dhamana ya YOYO aliyekamatwa kule machimboni akizibua njia.
    Ila nashukuru kuwa sina mshauri humu maana yule wa mwisho mliyemtuma aje kunishauri, hivi sasa analea mimba yangu
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lakn huyu mbona alitutangazia Nia ya kuacha mabo haya? au amerudi tena?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    ROFL! kibali cha kutotumia mipira ulikipatia wapi? Hicho kwa mujibu wa kanuni lazima kisainiwe na viongozi waandamizi:becky::becky:
     
Loading...