Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usinicheke Mimi ni tajiri lakini siachi kuomba ng'o

Discussion in 'International Forum' started by silver25, May 27, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehehe
    Ujue Kikwete huwa anaulizwa Whats wrong with you country?
    Kwasababu Mungu ametujaalia Lasilimali zenye utajiri mkubwa sana ambazo Nchi nyingi sana za ulaya zimeendelea kupitia Lasilimali hizi za Tanzania. Sasa Kinacho Shangaza Mwizi anaendelea lakini mwenye nacho anakwenda kumuomba mwizi wake Msaada.

    Hehehehe Tuna ongozwa na Raisi wetu kwenda kujitangaza kuwa sisi ni Ombaomba wakati Rasilimali tunazo nyingi tu.

    Yaani Mapato tu ya Mbuga za Wanyama, zinatosha sana kwa kuiendeleza Tanzania hii, Bado sijaongelea Tanzanite, sijaongelea Migodi mingine around Tanzania, Bado sijauongelea Mlima Kilimanjaro, kuna vivutio vingi sana huko Kilombero, hadi Chemchem ya Ajabu ipo kule.

    Lakini nini kinatufanya tuwe Ombaomba? Jibu unalo sasa tufanyeje? na kwanini hatufanya sasa?
    Kweli Mimi ni Tanzania Tajiri lakini ombaomba
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,522
    Likes Received: 9,321
    Trophy Points: 280
    Lasilimali = Rasilimali, kwa ufasaha zaidi ni Ras'lmal
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok Faiza
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Cause of moronic shallow minded human who hasn't grown up yet.
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chamoto wewe wasema, Ujue hii inatia Hasira sana hasa kwa sisi tunao tembea nchi za nje.... inatuuma sana
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280

    Rasilimali ndiyo kiswahili fasaha acha kasumba yako ya uarabu koko. Neno likishatoholewa halirudi tena kuhakikiwa kwa lugha ya awali.
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehehe Tarime ndo wanauchungu wa Tanzania
     
  8. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Maneno haya Hutamkwa na kikwete anapo endaga Kuomba njeee[Hapa Kazi ipo ][/HTML]
     
  9. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uandishi na matumizi ya lugha husaidia kuvutia wasomaji.
     
  10. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehhe Anfaal Kumbe upo kwenye JF unasubiri kuvutiwa na uandishi hehehe
    Mimi najivua Gamba sina muda wa kumvutia mtu
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kwa hayo maandishi mekundu tafadhali naomba nisikie majibu yako....
     
  12. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asha D.
    Majibu yake ni....
    1. Sisi ttumekuwa Omba omba Kwasababu ya upuuzi na ujinga wetu.. kwasababu KIKWETE aliomba kazi kwetu, tuka muajiri kwa kura Zetu atufanyie kazi kama Backtatu wetu, Cha kushangaza anaboronga hatumuachishi kazi na kumpa mwingine ambaye atafanya vizuri zaidi.
    2. Wananchi tunanafasi nzuri sana ya kuibadilisha nchi yetu, Mfano mzuri ni TARIMe kama hawamtaki mtu huandamana na ukileta utata wanakichinja, kwa aina hii ya life mi naisuport ailimia 99% coz viongozi watakuwa makini kwa kufanya kule walicho tumwa.
    3. Kitu ninachoshangaa ni woga tulio nao Tanzania coz tunaona kila kitu kinachofanyika na chanzo chake tunakiona, lakini hatutaki tukisuluhisha,. Tegeta watu waliamua kuchukua sheria mkononi kwasababu ya uvamizi wa wenye fedha na Mafizadi na mazanduki wakubwa tanzania kuwanyang'anya watu ardhi yao. kilicho tokea nadhani watu wanakijua.
    4. Tanzania inavivution vingi sana na Madini, Wamewakabidhi watu wasio Watanzania, Ila watanzania wakienda wanawauwa kwa bunduki za Watanzania wenzao, na wengine kuwapiga virungu, Raisi anachekelea (Mgodini NothMara) Hivi Kwanini Watanzania TUSIANDAMANE NCHI NZIMA KUPINGA UNYANYASAJI WA AINA HII?
    mAANA KWA KUFANYA HIVI |MATAIFA YA NJE NA UMOJA WA MATAIFA WATAJUA TUNACHOFANYIWA LABDA WATATUSAIDIA.
     
  13. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    halafu una kiherehere sana wewe sijui sasa ivi una watoto wangapi??
     
Loading...